Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Assist difficulties with web browser.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Loloo, Aug 13, 2012.

  1. L

    Loloo JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu habari zenu; Jamani naombeni msaada for the past two month napata shida sana kufungua official mail yangu ya yahoo.Ilikuwa ivi,niliwazima mtu laptop katia kufanya kazi zake akaremove firefox,nilivyokuja kuinstall upya hapo ndo matatizo yalipoanza ,maisl nashinwa kuacess ila other activies kwenye website nyingine zinafanyika nikawa nafungua through access mode,for two weeks imekubali sasa ndo imegoma kabisa,IE ndo kabisa nikanza tu kutype mail off it goes,natumaini nimeeleweka kiasi flanni naombeni saada please!
     
  2. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ukitype yahoo inajifunga au? Jaribu Mozilla Browser
     
  3. L

    Loloo JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mozila ndo inagoma mkuu
     
  4. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #4
    Aug 13, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,957
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    tatizo ni geni ila jaribu mambo haya

    1. Clear cookies na cache

    2. Maybe kuna ads on zinazoblock mail yako jaribu kutumia opera browser (ina less ads on) na uangalie tatizo litaendelea? Kama opera hapatwi na hilo tatizo then nenda kwenye ads on (plugins) jaribu kuangalia zisizo na maana zi disable zote.
     
  5. L

    Loloo JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante chief ngoja kwanza nianze na cache na cookies
     
  6. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    opera vp? Ila hebu jaribu ushauri wa chief-mkwawa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. L

    Loloo JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Itabidi nijaribu manake frankly speaking nimezoea IE na FF
     
  8. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hilo tatizo lipo sana, sasa cha kufanya ni kuingia kwa kupitia client nyingine. Pakua 'yahoo Messenger', kisha isanikishe kwenye dadavuzi mpakato yako. Kwa hiyo utakuwa una ingia yahoo kupitia hii Messenger, utakapo kuwa hapo utabofya kitufe cha 'mail' ambacho kitafungua kivinjari chaguo msingi chako (IE au MF). Njia hii nimeithibitisha na naamini hautakuwa na tatizo tena.

    lete mlisho-nyuma kama utajaribu.
     
  9. L

    Loloo JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru sana ila nakuomba kama hutajali unieleweshe kwa kutumia IT terms au kingereza cha kawaida samahani sana lakini
     
  10. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #10
    Aug 15, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,957
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    Possibly jamaa mhindi katumia google translator
     
  11. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    kuingia = sign in
    dadavuzi mpakato = laptop
    kitufe = button
    sanikisha = install
    kivinjari = browser
    chaguo msingi = default
    mlisho-nyuma = feedback
    pakua = download
    bofya = click

    Kiswahili ni kitamu kama ziwa la mama, alisema Shaaban Robert! Karibu
     
  12. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mmang'ati wa Endamaghan mimi. Haya maneno yalifanyiwa kazi na UDSM, muda kidogo uliopita. Kulikuwa na mradi wa kuswahilisha programu huria (Open Swahili Localization Project) hapa ndipo nilipochota istilahi hizo. Jaribu na wewe pia, inaburudisha.
     
  13. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #13
    Aug 15, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,957
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    Thanx naicheki
     
  14. L

    Loloo JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaahaa nimefurahia kiswahili cha lap top na installation thanks
     
Loading...