Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

assalam alheikum wanaume wote waliotoka nje ya ndoa mwaka mzima bila ya kufumaniwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Dec 29, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    na wewe nakupa assalam alheikum
     
  2. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wa Alykum salaaam.

    Sa mzee kwani ilikuwa aje mpaa ukaja salimia ki uislam? Yani wale waislam ndo wanatoka nje ya ndoa?

    Mimi najua wanao toka nje ya ndoa hawana dini...Sii waislamu wala si wakristo....

    Next time kabla hujaibuka na topic kama hii hapa...Fikiria una-andiika nini mana unaweza kuwasha moto hapa JF.

    Peace.
     
  3. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wewe umetoka kibada ee?hiyo si salamu tu
     
  4. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2011
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Dogo wacha kujifanya unajua sana-wewe rekebisha makosa yako-next time usitumie Asalam alykum wakati unaleta uhuni wako...

    Haya siku njema haina haja ya ugomvi hapa.
     
  5. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Waleikum Msalaam Kim Pdidy; hongera sana kwa uvinjari mwaka mzima bila kufumaniwa. Mwaka ujao uwe makini zaidi ila punguza matumizi nyumba ndogo mwakani Pdidy mdogo si anaanza pre-school..lol...angalia mambo ya ada usije leta maombi ya mkopo SACCOS
     
  6. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    We unaumwa eee?kwani mimi ndo nimeazisha hiyo mada
     
  7. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mwee......watu wanamalizia mwaka si utani
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    naona nyumba ndogo zinasali na kusali tar 31 mvua imwagike watu waishie kulala lodge kisa madaraja yamevunjika
    nanyi nawapa asslaaam alheikhum maana tmi bado wamengangania inanyesha mpaka jan 2 ,maana mwakampya akuna mwanammke mwenye mume atakaemwachia mumewe aishie na mwenzake fanya yooooote mwisho wa mwaka awakuachi hilo ulijue we mzee wa nyumba ndogo jan 1 lazima uamke na ya nyumbani
     
  9. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mkuu na sisi hatujaoa tupo kwenye mahusiano,lakini tumechepuka kidogo nje? Hunatupa nini kaka?
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    wazinzi nao nawaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaapa aslaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaam alheeeeeeeeeeeikhum maaaaaaaaaana mwakani ndoa kwao inaendeleeeeeeeeea akubaki jina nawe juu nakupa asaaaaaaaaaaaaaaaaaaaalahaaaaaaaaam aleikhuuuuuuuuuuuuummmmmmmmm
     
  11. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Shhh! Hebu tulia! Usione niko kimya naongea na Mungu kumbembeleza akusamehe ili upenye hadi januari ila inakuwa ngumu! Madhambi yako yamejaa tele! Sijui itakuwaje!
     
  12. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #12
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mkuu we umejiombea? Sir God kasemaje kuhusu wew! Ha ha ha haaaa!!!
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    na wewwwewwwwwwwwww uliosoma ukaogopa kujibu ukihisi nimekuona kwenye a/c za sinza nawe nakupa asaaaaaalhhhhaaaaaaaaaaam alheikhum natumaini tanesco wataongeza bei mwakani umeme kama walivyotuhaidi ili bei za vyumba ziongezeke ubaki kutembea na mkeo milele
     
  14. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #14
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mi mbona powa tumemalizana kanielewa! Kazi kwenu! Nawahi bar!
     
  15. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #15
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    unaogopa kutaja jina la guest unaibatiza bar
    sema tu sukuma hapa pale mapambano mpwa awaji ni wachache wenye kuvumilia shuka chafu kama zile
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Shekh,asalam aleykum ni salam ya kiarabu meanz aman iwe juu yenu,
     
  17. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #17
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    teh teh teh! Kweli mkuu nawahi bar!
     
  18. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #18
    Dec 29, 2011
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hahaha ngojea niende hospitali basi....Ucjali nilidhani wewe ndo mtoa mada, mana ulinivamia wakati namsemesha mtoa mada.
     
  19. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #19
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280

    majabiri umeoooooooooonaaaaaaaa haya ndio madhara ya kuita chumba chuooooo we uko na mwaka mmoja uansoma chuo mmmmhhh!!napita
     
  20. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #20
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280

    ningekuwa karibu ningeuchapa hata na vaistroooooooooo kamoja ndio nikusamehe mwanangu maana umedansiambele simbele nyuma si
     
Loading...