Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

assalam aleykummmm

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by mpemba mbishi, Nov 27, 2011.

  1. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naomba kikombe cha kahawa maana natoka mbali mnoo. Lakini kabla ya yote kwanza ningependa kuuliza, vipi twaruhusiwa kupita na viatu humu?
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
  3. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    chatu dume; Karibu sana
    ahsanteeee nimefika
     
  4. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Heading ya habari yako ni ya kidini zaidi, na humu hatujaja kutangaza nini siwezi kukukaribisha mpaka ubadilishe heading yako
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF mkuu.
     
  6. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    angalia Usiwe kama Kibonde. Karibu lakini
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,177
    Likes Received: 5,415
    Trophy Points: 280
    mahali hapa ni patakatifu, ondoa janaba lako kwanza ndipo uingie ndani
     
  8. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Heading yako inaonesha kama vile una undugu na MS vile
    Karibu sana
     
  9. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #9
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Karibu sana,
    Pita na viatu!
     
  10. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Heri wenye rehma, Maana hao watapata rehma. Heri wenye moyo safi, Maana hao watamwona Mungu. Heri wapatanishi, Maana hao wataitwa wana wa mungu. Heri wenye kuudhiwa kwa ajili ya haki, Maana ufalme wa mbinguni ni wao. (Mathayo 5, 7-10).
     
  11. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #11
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu mbona haya maelezo nahisi kama yana harufu ya UDINI kwa mbali lakini!!!!
     
  12. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #12
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ahsante sana mdau wajenga nchi ni wananchi
     
  13. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #13
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ahsanteni Ulimakafu V/S Puppy na wote
     
  14. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Karibu JF
     
  15. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #15
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Aleykum Salaam. Karibu sana mgeni. Ingia tu wala usivue viatu. Jisikie upo nyumbani. ngoja niingie jikoni nikakuandalie kahawa
     
Loading...