Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ASP ruksa ZNZ, na TANU ruksa TANGANYIKA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Head teacher, Aug 13, 2012.

  1. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni dhahiri sasa suala la kuvunja muungano linatishia uhai wa CCM . Ikumbukwe kwamba CCM iliundwa baada ya kuunganisha vyama vikuu viwili TANU na ASP mwaka 1977. Muungano huu wa vyama sio muungano unaotambuliwa na katiba ya sasa ya JMT hivyo Viongozi na wanachama CCM wa kila upande wanao uamuzi wa kukataa CCM na kurejea kwenye vyama vyao vya awali . Hii inawezekana hata bila kumjulisha msajiri wa vyama vya siasa kwani uendeshaji wa vyama vya siasa si mambo ya muungano. Hiyo ndio dawa ya vitisho kutoka viongozi wa juu CCM, vinavyowalazimisha wanachama wao watoe maoni ya kuendelea kuwapo na serikali 2, ili hali wazanzibar wengi wanahitaji ama muungano uvunjike au serikali tatu. Natoa ushauri kwa wazanzibar achaneni na CCM fufueni ASP, tuwakomeshe hawa MABWEPANDE.
     
  2. S

    Sipendi Ubepari JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 249
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hoja imeungwa mkono. Sasa nawahoji: WANAOSEMA NDIYO-300,,,,,WANAOSEMA SIYO-200. Waheshimiwa wajumbe nadhani waliosema NDIYO wameshinda....
     
  3. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Katibu..... shughuri inayofuata....!
     
  4. B

    Baba Zahra Member

    #4
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah! Hiyo ndo hoja ya msingi, naunga mkono hoja. Kwani ccm wanaifanya hii nchi kama ya kwao. But their numbers are numbered to survive.
     
Loading...