Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asociation of business executives

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Steven Robert Masatu, Jun 7, 2011.

  1. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,169
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Wana JF naombeni ushauri kuhusiana na hizi course za ABE ( association of business executives) na jinsi gani zinavyoweza kuapply katika soko la ajira.
    Najaribu kufanya utaratibu wa kujiunga ili niweze kufanya mitihani yao mwezi december mwaka huu.

    Naona wanatoa mapaka Postgraduate ya Business Management mimi nataka nianze na Advanced Diploma au Higher Dipolma of Business Management.
     
  2. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Kwa waTZ walivyo hata ukimaliza watakuona hauna relevant education labda uifanye ukiwa tayari kazini otherwise itakusumbua kama utategemea kuajiriwa uko mbeleni
     
  3. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #3
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,169
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    nashukuru mzazi.
    ya sahivi nipo kwenye kazi ndo maana nikaona nifanye kujisomea kimataifa zaidi.
     
Loading...