Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askofu: Siasa vyuoni hatari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Feedback, Jul 11, 2011.

  1. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Askofu Mkuu wa Jimbo Kuu la Arusha (Katoliki) Mhashamu Josephat Lebulu amesema ushiriki wa wanafunzi wa vyuo vikuu na shule za sekondari katika vyama vya siasa nchini ni hatari na kuwataka wanafunzi hao wazingatie masomo yaliyowapeleka vyuoni na katika shule hizo. Aliyasema hayo jana katika mahafali ya wahitimu 197 ambao ni madaktari, wauguzi na wataalamu wengine wa afya waliomaliza katika Chuo Kikuu cha Tiba cha KCMC cha Chuo Kikuu cha Tumaini.

    Wakati huo huo Mwenyekiti wa Kamati ya Uchumi ya jumuiya ya vijana wa CCM (UVCCM), Ridhiwani Kikwete alikuwa mkoani Kilimanjaro kwa ajili ya kufungua shina la wakereketwa Ofisi ya Chama Njoro wilayani Moshi na kukabidhi kadi za wanachama wapya wa UVCCM na CCM zaidi ya 220 katika vyuo vikuu mbalimbali kikiwemo cha kumbukumbu ya Askofu Stephano (SMMUCO) Kampasi ya Moshi, aliwataka wasomi kufungua matawi ya vyama katika vyuo vyao, lakini pia kutumia fursa mbalimbali zinazoibuliwa ili kujipatia ajira ndani na nje ya nchi.

    Kaazi kweli kweli viongozi wetu wataasa hadi wachoke wajue vijana tumedata.

    Source: HabariLeo.
     
  2. i

    in and out Member

    #2
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    akili ni nywele kila mtu ana zake waache waingize siasa vyuoni, watamaliza kichwani hamna kitu wanachojua siasa!!
     
  3. O

    Omr JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hawa maskofu na mashehe wanatakia nini siasa, kazi yao ni kuhubiri dini mengi hayawahusu.
     
  4. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Najua huna ujanja kwa vile Ridhwani anagawa kadi vyuoni otherwise ungekilaumu kile chama kinachowanyima usingizi.
     
  5. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    CHADEMA hawana matawi vyuo vikuu?
     
  6. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kwani CCM hawana.
     
  7. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kumbe CCM na CHADEMA wote kundi moja?
     
  8. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na hoja ya askofu . Wanafuzi wawe wanachama wa vyama lakini mambo ya kuanzisha matawi vyuoni ndo sawa sawa na ule mpango wa matawi ya chama fulani nje ya nchi.
     
  9. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Tatizo lako unaanzishaga ligi zisizo na kichwa wala miguu juzi ukaanzisha ligi ya lugha kwenye mada tofauti kabisa
    kama hiyo ndiyo aina yako ya uchangiaji haina mashiko kwangu nakupotezea.
     
  10. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Unajua wanavyuo ni watu wazima kwa maana hiyo wanajua nini kilichowapeleka na
    kuna baadhi ya vyuo vinafundisha somo la political science, kama chuo kimetenga darasa
    kwa ajili hiyo vipi wanavyuo wakiwa na ofisi yao ku practise walichofundishwa.
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hatari huja pale wanapokua brain washed bila kutafakari wao wenyewe...
    Kijana wa secondary let alone wa vyuo is old enough kua interested na mambo ya Siasa...
    Bila hivyo ndio ile issue ya mtu alianza kua na interest ya Siasa at the age of 30
    alafu anataka agombee uongozi wa Siasa at the age of 32/35 - anakua hajakomaa kisiasa...
     
  12. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Haya maneno aliosema Askofu, siasa vyuoni ni hatari, angesema Sheikh, CDM-kata-Jf, wangesema tatizo ni Shule tunashukuru Baba Askofu Josephat Lebulu, kasema ni msomi mzuri
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mkuu, nadhani ujamuelewa vizuri Baba Askofu Josephata Lebulu, ni msomi mzuri anachosema kakifanyia utafiti ajakukurupuka mimi nipo pamoja na Baba Askofu kwenye ili jambo la Siasa vyuoni ni Hatari
     
  14. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,543
    Likes Received: 2,537
    Trophy Points: 280
    Nafikiri Askofu alikuwa namwambia Ridhiwani amezidi sana.
     
  15. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #15
    Jul 11, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Hiyo ya ridhiwani kugawa kadi 220 ni kanjanja palikuwa na mamluki kibao wengine ni vijana wa stendi walipewa mkwanja wakatia ndani huku wengine wakiwa ni wanachama wa Chadema.
    CCM haina ubavu wa kuvuna watoto wa walala hoi mavyuoni.
     
  16. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mada tofauti kwa mujibu wa nani?

    Wewe unaesema Askofu anamsema Ridhwan na CCM inashangaza kuwa umesahau kuwa Chadema nao wana matawi vyuoni.
     
  17. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #17
    Jul 11, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwahiyo wasubiri mambo yaharibike ndipo waseme? Watamhubiria nami kama sio sisi tunaoshiriki kwenye hizo siasa? Think Loud.
     
  18. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #18
    Jul 11, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Quinine, usepende kuwa unafikiri, ebu msome vizuri Baba Askofu ujamuelewa!
     
  19. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #19
    Jul 11, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,543
    Likes Received: 2,537
    Trophy Points: 280
    Mzee wa 'tarakwimu' tupe taarifa kamusi yako inasemaje hadi sasa hakuna aliyekosea neno.
     
  20. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #20
    Jul 11, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,543
    Likes Received: 2,537
    Trophy Points: 280
    Nimemwelewa sana kuwa Ridhiwani kazidi kuchochea wanavyuo, Baba Askofu anasema siasa vyuoni hazifai
    yeye ndio kwanza anasema wazidi kufungua matawi vyuoni, kati ya mimi na wewe nani mnafiki.
     
Loading...