Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askofu Ndimbo ana kwa ana na Kikwete - amwonya Katiba mpya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Candid Scope, Jun 6, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwa upande wake, Mhashamu Askofu Ndimbo alitaka busara zitumike katika mchakato wa kuwapo kwa Katiba mpya nchini, kwa pande zote zinazohusika. Alizungumza hayo wakati Rais Kikwete alipokuwa mmoja wa wageni waliohudhuria kuwekwa Wakfu na kusimikwa Askofu huyo mpya wa Jimbo Katoliki la Mbinga, Mkoani Ruvuma, Juni 5.

    Source: Habari Leo
     
  2. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tumechoka ile hali ya funika kombe mwanaharamu apite, bora kumwambia moja kwa moja na waamini wakiwa mashuhuda.
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    waislam wanasemaje manake wao ni kujibu tuu haka kama majibu yao yana
     
  4. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kikwete alifikiri kwa uwepo wake pale maaskofu hawawezi kutoa kauli kuhusiana na suala lo lote kamti ya muhimu kitafia, lakini kwa ufahamu wangu nilijua **** fulani litatolewa na ndio hili la kuhusu mchakacho wa Katiba mpya.,
     
  5. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Utategemea nini toka kwako zaidi ya kuangalia mambo kwa misingi ya kidini badala ya manufaa kitaifa?
     
  6. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Hongera ndimbo!!
     
Loading...