Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askofu Mwamasika apinga maandamano ya DOWANS

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanajamii, Oct 30, 2011.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    [TABLE]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #ffffff"][TABLE]
    [TR]
    [TD]

    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [TD][​IMG]
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD][TABLE]
    [TR]
    [TD]na Francis Godwin, Iringa
    WAKATI zikiwa zimepita siku mbili tangu Jeshi la Polisi nchini kuzuia maandamano ya wanaharakati wanaopinga hatua ya serikali kutaka kuilipa kampuni ya kufua umeme ya Dowans, Makamu Mwenyekiti wa bodi ya Chuo Kikuu Kishiriki cha Tumaini Makumira, Iringa, Askofu Dk. Peter Mwamasika ameibuka na kupinga maandamano hayo kwani hayana tija kwa taifa.
    Akizungumza mara baada ya kumalizika kwa mahafali ya 14 ya chuo kikuu hicho jana, Dk. Mwamasika alisema kuwa maandamano ni njia ya mwisho hivyo kinachopaswa ni kuhakikisha wanaharakati hao wanakutana katika meza ya mazungumzo na viongozi au hata ikiwezekana kutumia vyombo halali vya maamuzi na si kuitisha maandamano ambayo mwisho husababisha vurugu .
    Alisema kuwa matatizo ya taifa hili hayawezi kutatuliwa na vikundi vya watu wachache wanaochochea wananchi ili wafanye maandamano ya kuipinga serikali bali ni muhimu kukaa katika meza moja ili kutoa ushauri kwa viongozi wa serikali.
    Hata hivyo aliwataka wanasheria kuhakikisha wanashiriki katika kutoa msaada kwa Watanzania katika kutafuta suluhu ya kweli juu ya malipo hayo.
    Alisema suala la serikali kulipa ama kutolipa malipo kwa kampuni hiyo si suala la kuwadanganya Watanzania ili kushiriki katika kufanya maandamano bali ni suala la kisheria ambalo linahitaji zaidi msaada wa wanasheria katika kupinga ama kuridhia malipo hayo. Katika hatua nyingine, Dk. Mwamasika alipongeza hatua ya serikali ya kuanzisha shule za sekondari za kata ambazo zimesaidia katika kufuta ujinga miongoni mwa Watanzania.

    Source. Tanzania Daima
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Askofu ambaye anahubiri neno la Mwenyanzi Mungu na anaona kulipa dowans ni halali basi ujue yeye mwenyewe amejificha kwenye mwamvuli wa dini kuwachuna kondoo za Mungu sadaka yao.
     
  3. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    The source justifies the content. When u pick Tz Daima expect nothing else more than cleansing and praising EL.
     
  4. M

    Makupa JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hawa maaskofu sasa ni kichefuchefu kitupu afadhali hata Bakwata
     
  5. Blandes

    Blandes JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 223
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Maaskofu Wanatumiwa vbaya mno,ila waache wataulizwa kwa Mungu
     
  6. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huyu nae ni dokta ati maandamano ni vurugu hata kama mimi sio chadema si ungi mkono malipo ya dowans. Mwizi hakubaliani na mwibiwa ila wote wawe wezi. Unatumiwa baba askofu shauri yako . Ukirudia hii pumba utaona
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,057
    Likes Received: 9,754
    Trophy Points: 280
    Ndio wale wale wanaokurupuka kutoa kauli bila ya kufikiri kwa kina. Mungu atamnusuru kwa kuwa na uwezo finyu wa uelewa.
     
  8. F

    FJM JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ni vizruri huyo Askofu akafafanua kama hayo na mawazo yake binafsi au ni msimamo wa kanisa (yaani KKKT). Mwaka 2005 tuliambiwa kuna chagua la mungu lakini sasa waliosema hivyo wanatamani ardhi ipasuke waingie ndani. Hii kauli ya askofu sina shaka itakuja kumjeruhi yeye (kama ni kauli binafsi) au KKKT (kama ni msimamo wa kanisa).
     
  9. L

    Lonely heart Member

    #9
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aingizwe kwenye orodha ya magamba
     
  10. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    !!!!!!!!!!!!???????? Ati nini? Huyu askofu? Huyu si anategemea sadaka zetu? Kulipwa kwa dowans kutatuasili hadi wananchi tuishiwe hizo sadaka, anyway kama ndo anavyoamini mwache amini ila siku mungu atamuuliza alifanya nini kutetez wananchi walipokuwa wanadhurumiwa
     
  11. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Maaskofu naona wameanza kupandwa na kichaa cha kulopokalopoka, mi naona wakae chini na wapewe semina ya kuwa makini na wanachozungumza, pia wamwombe Mungu awape cha kuzungumza. Pia wanafunzi wa tumaini wamekosea ilitakiwa wamzomee. Kwani nchi hii nani ambaye hajui sakata la dowans limetoka wapi. Maandamano nikushinikiza kutokuwalipa wezi wanaotuzurumu, hivyo si kuleta vurugu kama akili yake ilipofikia
     
  12. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwa taarifa Askofu huyo ni kada wa CCM na aliwahi kutaka kugombea ubunge kwa tiketi ya chama cha mafisadi. Huko kanisani kajificha tu, yeye mwenyewe anajua hayupo kwa ajili ya waumini wake ambao wanakufa kwa magonjwa yanayotibika kwan ipesa za madawa zimechukuliwa na mafisadi ambao mwisho wa siku wanatoa sadaka maalumu kanisani kwa askofu huyo. Ebu fuatillia makanisa hayo yanapo itisha harambee utakuta waalikwa wakuu ni mafisadi. Kunawakati waliwahi kumualika mwenyekiti wa mafisadi Rostamu Azizi, baada ya kupigiwa kelele walijifanya kumurudishia mchango wake.
     
  13. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Mwamasika hawezi kuongea tofauti na aliyoyasema. Kwanza ni mwanasiasa (Aligombea ubunge kupitia ccm), sio mwadilifu na pia sio mtu mwenye fikra pevu. He is too ordinary kwenye arguments zake. Ni wale wale tu ambao hata wananchi wakifa njaa hakuna shida wakati wao wanakula hadi vyakula vinawauwa. Its a pity kusikia haya
     
  14. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Namkumbuka sana huyu mzee enzi zile pale Dodoma. Ni mzee wa pumba sana huyu!
     
  15. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Huyu mzee Askofu mstaafu asamehewe kwani hajui alisemalo!!Historia ya maisha yake na utumishi wake hapo dayosisi ya Dodoma ni vielelezo tosha kuwa hajui alisemalo.
     
  16. M

    Molemo JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Huyu aligombea ubunge Dodoma mjini kupitia Magamba!
     
  17. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,930
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Hii nchi itaendelea kuwa masikini hadi pale vimburu kama Fisadi papa na wajukuu zake watakapotokomea kama Gadafi.
     
  18. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu Askofu hana tofauti na Shekhe Simba
     
  19. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Huyu fisadi mkubwa tu. Kawaulize waumini wa Dodoma alikokuwa Askofu. Ameifilisi hiyo dayosisi kabla ya kustaafu. Ana kila aina ya uchafu na mkipenda ingieni Yu Tube mtaona maajabu yake.
     
  20. Chromium

    Chromium JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 597
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    Bado natafakari tatizo la sasa la Tanzania Daima limesababishwa na nani na kwa nini? Ni Kibanda anayeonekana kuuasi utu wake kwa minajili ya kumtakasa Lowassa ama ni mabadiliko ya sera za mwenye gazeti? I no longer read the paper
     
Loading...