Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

askofu mkuu wa makanisa ya eag Tanzania amefariki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by bourne kibudu, Aug 29, 2013.

  1. b

    bourne kibudu New Member

    #1
    Aug 29, 2013
    Joined: Aug 29, 2013
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    muanzilishi wa makanisa ya eagt amefariki dunia Rev:Moses kulola
     
  2. Heaven on Earth

    Heaven on Earth JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2013
    Joined: Mar 21, 2013
    Messages: 35,493
    Likes Received: 1,010
    Trophy Points: 113
    waombe mode wakurekebishie hiyo heading.......

    I wish I could ask you something hizi habari za tanzia zamesababisha niwe :tape:
     
Loading...
Similar Threads - askofu mkuu makanisa Forum Date
Makonda akipewa baraka na Askofu Mkuu wa Jimbo la Dar, Kardinali Pengo Habari na Hoja mchanganyiko Mar 24, 2016
Dr Askofu Shoo kuwa mkuu wa KKKT Jumapili Habari na Hoja mchanganyiko Jan 25, 2016
Askofu mkuu Pengo mulika shule za Kanisa lako takatifu Habari na Hoja mchanganyiko Dec 20, 2015
Hongera Baba Askofu Mkuu, Paul Ruzoka Habari na Hoja mchanganyiko May 10, 2015
Moses Kulola, Askofu Mkuu wa Makanisa ya EAGT afariki dunia Habari na Hoja mchanganyiko Aug 29, 2013

Share This Page