Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askofu Leizer amvaa Lema

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MAFILILI, Jul 18, 2011.

  1. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    ASKOFU Mkuu wa Kanisa la Kiinjili la Kilutheri Tanzania (KKKT), Dayosisi ya Arusha, Thomas Leizer, amesema vurugu za kisiasa mkoani hapa, hazina faida na zinagharimu maisha ya wananchi. Kiongozi huyo amepongeza muafaka uliofikiwa kati ya madiwani wa CCM na CHADEMA kwa nafasi ya meya na kumtaka mbunge wa Arusha Mjini, Godbless Lema kuridhika badala ya kuendekeza vurugu. Amesema wananchi wamekuwa wakiishi kwa kuhofia usalama wao, kutokana na vurugu na kwamba, huu ni wakati wa madiwani kufanya kazi.

    Kiongozi huyo wa kanisa alitoa tamko hilo jana, wakati wa uchangiaji ujenzi wa Kanisa la KKKT Usharika wa Likamba, wilayani Arumeru. Alitangaza kumtambua Meya wa jiji hilo, Gaudence Lyimo (CCM).
    Alisema Lyimo amechaguliwa kihalali, hivyo jambo muhimu kwa madiwani ni kufanya kazi ili kuharakisha maendeleo ya wananchi.

    Tamko la Askofu Leizer ni pigo kwa uongozi wa CHADEMA na Lema, ambao wamegoma kuutambua muafaka huo, huku wakiwatuhumu madiwani wao kuwa wamerubuniwa. Uongozi wa juu wa CHADEMA uliunda kamati chini ya Mabere Marando, ambayo iliwahoji madiwani wa chama hicho, huku Lema akitamba yupo tayari kufanya kazi bila kuwashirikisha madiwani hao.


    "Madiwani walifanya jambo la busara, kwani vurugu zilizokuwa zikiendelea hazikuwa na faida, zaidi ya kugharimu maisha ya wananchi. Lema aridhike na nafasi aliyopata,"
    alisema. Askofu Leizer alisema ameshangazwa na hatua ya Lema kuendeleza vurugu, huku akishindwa kukaa na madiwani wa chama chake kuandaa bajeti na kuwasilisha kwa jiji.

    Kwa mujibu wa Leizer, vurugu za kisiasa zinazoendelea mkoani hapa zimefika pabaya, kiasi cha kumgombanisha mbunge na madiwani, jambo alilosema ni la hatari kwa kuwa linachelewesha maendeleo. Alimtaka Lema kuridhika na nafasi ya ubunge aliyonayo, na ya naibu meya na uenyekiti wa kamati ambazo madiwani wa CHADEMA wamezipata ili wazitumie kuwatumikia wananchi.

    Source: Gazeti la Uhuru, Julai 18, 2011

    NGOMA INOGILE A TOWN!


     
  2. K

    Kalambo Junior Senior Member

    #2
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama source ni UHURU,no comment!
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Source: Uhuru!
     
  4. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Lema ana laana ya wazazi wake, mwacheni tu !
     
  5. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa Mtatuletea mpaka habari zilizoandikwa kwenye KIU.
     
  6. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,678
    Likes Received: 931
    Trophy Points: 280
    source: Uhuru!
     
  7. L

    LAT JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    gazeti la chama cha mapinduzi
     
  8. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Zamani mambo yalikuwa hivi:
    Kiongozi: Uhuru wananchi
    Wananchi: Kazi ya TANU

    Wacha nimkumbushe Mafilili sasa hivi mwitikio ni tofauti (hausemwi sana kihivyo):
    Kiongozi: Uhuru
    Wananchi: Kazi ya wananchi.

    Kwa kifupi CDM waliweka summary ya hiyo na kusema:
    Kiongozi: Peoples'
    Wananchi: Power
    Hivyo basi km gazeti la uhuru lina ukweli wacha tuwasubiri wananchi.
     
  9. k

    kiloni JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CRAP!!! even the roman times the faith bowed to the needs and wants of the states!
     
  10. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Toilet paper nyingi huwa zimeandikwa 'use it flash it' ukikuta mtu ameishikilia tena anasoma juwa fuse ya kushoto imeungua.
     
  11. Bridger

    Bridger Content Manager Staff Member

    #11
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 2, 2010
    Messages: 776
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mmmh hivi ndo huyo aliyekuwa anampigia debe Babu wa Loliondo?

    Kuna mtu aliuliza Wagonjwa wameisha Tanzania? Au wanatibiwa kwa siri siri.....
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Craaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaap!!!!!
     
  13. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hahahahahah uhuru hahahahaah shit!!!!!!!
     
  14. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #14
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Huyu ni askofo wa Lowassa
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Baba Askofu Leizer wewe ni mtumishi wa mungu tena ni msomi nakuheshimu sana! Nakubaliana na wewe 100% wewe ni mwana Arusha unaujua vizuri mkoa wenu, pambaneni na hawa wahuni kuwafahamisha maana ya amani, wanaotaka kuleta vita Arusha sisi wananchi wapenda Amani tuna support, Lema hivi kweli unakataa ata ushauri wa Baba Askofu Leizer? Wewe na vita tu
     
  16. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Makamba amshangaa Askofu Laizer

    THURSDAY, 13 JANUARY 2011 19:48 NEWSROOM

    NA JANE MIHANJI-Uhuru

    KATIBU Mkuu wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) Yussuf Makamba amesema kauli aliyoitoa Askofu Mkuu wa Kanisa la Kiinjili la Kilutheri Tanzania (KKKT) Dayosisi ya Arusha Thomas Laizer kumshutumu, inaashiria kuwa ni shabiki wa CHADEMA. Akizungumza na waandishi wa habari ofisini kwake jana, Makamba alielezea kusikitishwa kwake na habari iliyoandikwa katika gazeti la Mwananchi katika toleo la jana ikimnukuu askofu huyo akisema kuwa Makamba ana uelewa finyu wa Biblia. "Nilikuwa nazungumzia maandamano na ghasia zilizofanywa na CHADEMA kwa kunukuu Biblia, sasa hakunieleza au kunielimisha wapi niliikosea biblia," alisema Makamba. Aliongeza: "Nilihojiwa na TBC One na nikanukuu Warumi 13: 1-7, nilizungumzia CHADEMA, sikuwa nazungumza na askofu... sasa naona anayejibu hili ni shabiki wa CHADEMA," alisema. Katibu Mkuu huyo alisema anaendelea kuamini kwamba viongozi na wanachama wa CHADEMA hawakutii mamlaka halali ambayo ni serikali. Alisema kwa kunukuu kwake mistari ya biblia hakuwa amekosea kama Askofu Laizer anavyodhani. "Kwa kweli nisingependa kulumbana na wakubwa, lakini wanapaswa kuelekeza pale wanapoona mtu amekosea, siyo kumlaumu," alisema.

    "Ni kweli nina uelewa mdogo wa Biblia, kwa sababu mimi si askofu, ni muumini wa dini tena Mwislamu. Mazungumzo yangu na waandishi wa TBC One nilinukuu Biblia, Warumi sura ya 13, mstari wa 1-7," alisema Makamba.

    Alibainisha kuwa inawezekana uelewa wake katika kifungu hicho ni mdogo, hivyo hapaswi kulaumiwa, bali kuelimishwa kwamba mamlaka iliyotajwa katika mistari hiyo ni ipi?

    Makamba alirudia kusoma mistari hiyo isemayo: "Kila mtu na atii mamlaka iliyo kuu, kwa maana hakuna mamlaka isiyotoka kwa Mungu na ile iliyopo imeamriwa na Mungu. Hivyo amwasiye mwenye mamlaka hushindana na agizo la Mungu, nao washindanao watajipatia hukumu.

    Kwa maana watawalao hawatishi watu kwa sababu ya matendo mema, bali kwa sababu ya matendo mabaya. Basi wataka usimwogope mwenye mamlaka? Fanya mema nawe utapata sifa kwake, kwa kuwa yeye ni mtumishi wa Mungu kwako kwa ajili ya mema.

    Lakini ufanyapo mabaya, ogopa kwa maana hauchukui upanga bure, kwa kuwa ni mtumishi wa Mungu. Amlipizae kisasi mtenda mabaya kwa ajili ya ghadhabu kwa hiyo ni lazima utii si kwa sababu ya ile ghadhabu tu, ila kwa sababu ya dhamiri.

    Kwa sababu hiyo na walipa kodi kwa kuwa wao ni wahudumu wa Mungu, wakidumu katika kazi hiyo hiyo. Wapeni wote haki zao, mtu wa kodi, kodi, mtu wa ushuru, ushuru, astahiliye hofu, hofu, astahiliye heshima heshima."

    Makamba alisema ni vyema akaelezwa uelewa wake finyu katika mistari hiyo, kuliko askofu kutaka kumnyamazisha na kuingia katika ushabiki wa kisiasa.
     
  17. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #17
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Wenyewe kwa wenyewe Chadema wanalumbana. Kazi kwenu.

    kama askofu mkuu wa KKKT dayosisi ya Arusha Askofu laizer ameshamthibitisha Meya. sasa Lema anamkataa kama nani au naye anataka kuvuliwa manyoya yake ndani ya chadema
     
  18. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #18
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Full Crackpot,yaani wewe Akili yako yote ni CDM ingekuwa hii habari imetolewa na Gazeti la CDM, Tanzania Daima ungekubali? Acha utumwa wa fikra
     
  19. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #19
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Sasa hapa tukisema elimu ya madrasa inatia mashaka tutakuwa tunakosea? ni wapi Askofu yeyote amepewa mamlaka ya kumthibitisha meya?
    Kweli masheikh wenu wamewatia upofu wa kutosha kabisa, kumbe ndio maana hata mahakama ya kadhi mnawaomba maaskofu badala ya kuanzisha wenyewe chombo chenu? kweli ujinga ni mzigo.
     
  20. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #20
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Wewe ni mtumwa namba moja kuliko huyo unaemsema, una element za kigaidi.
     
Loading...