Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askofu Kulola akamilisha kazi aliyolipwa kuifanya...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tuko, Oct 26, 2010.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Iliripotiwa hapa JF kuwa baba askofu Moses Kulolwa atafanya mahojiano yatakayoonyeshwa katika vituo vya television kwa gharama za CCM. Naona kweli huyu mzee amekamilisha kazi yake aliyoiita 'kazi ya Mungu'. Jana alionakana kwenye TV akisema kuwa wanaompinga au kumuasi au kumuombea 'mfalme' (Kikwete) aliyepo madarani aondolewe wanafanya kazi za shetani...
     
  2. T

    The King JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hastahili kuwa kiongozi wa kanisa na waumini wake wote wamkimbie ili ajue kwamba hawawezi kuvumilia unafiki wake.
     
  3. K

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,959
    Likes Received: 1,098
    Trophy Points: 280
    siasa nyepesi nyepesi Askofu Kakobe
     
  4. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Amesahau kazi yake ya kishetani anayoifanya kwa sasa!
    Huyu naye kakosa maarifa. Mimi nina doubt sana naye na huo uaskofu wake, inaonesha kapewa mshiko wa kutosha au kaahidiwa kitu kikubwa sana na JK au swahiba wake, LAKINI ATAKUJA KUJUTA NA KUTOA USHUHUDA WA WAZI
     
  5. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    kafanya nini tena naye mtumishi wa Mungu, mbona nilimwona akisema ya ukweli kabisa?
     
  6. W

    WildCard JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kulola wa watu amechoooka kama Sheikh Yahya.
     
  7. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Sheikh wa watu yeye huwa anaangalia tu upepo unakokwenda, japo mwaka huu kakosea kabisa,
    Huyu askofu ni exceptional kabisa, haeleweki
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    Nabii la Uongo.

    Yametajwa sana kwenye Injili ya Yesu Kristo.
     
  9. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Kulola ndo anavyomalizia injili yake hapa duniani.
    Mungu anamsubiri ampe kilicho chake.
    Kumbukeni hii ishu katika kitabu cha 1Wafalme 13: 1 - 26. mwenye kuweza kumpenyezea kulola hii andiko ampatie ili aone namna Mungu anavyoshughulika na watumishi wake ambao hata kama walifanya makubwa lakini wakakosa kwa kitu kidooogo.

    Mungu amrehemu kulola. apumzike kwa amani
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Kuna kiongozi mmoja wa dini huwa anasema hivi vilivyoanzishwa saa hivi na watu walioamua kujiita maaskofu/manabii ni vikundi, sio makanisa.........yani ni sawa na kundi la DDC mlimani park!
     
  11. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,236
    Likes Received: 1,225
    Trophy Points: 280
    Hivi inatoa taswira gani kwani wooote wanaompigia JK chapuo wamechoka,Sheikh Yahya, Mrema,Kulola,Kingunge..........................?
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Alikuwa wapi siku zote?..au ndio kwa vile uaskofu hauna pensheni basi CCM wamemtuliza njaa?
     
  13. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Naye amechoka pia....''waacheni wafu wazike wafu wenzao''
     
  14. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yuda Eskarioti na vipande thelathini vya pesa. Nakushauri hizo pesa za takrima wape yatima halafu jinyonge kama msaliti Yuda! Kweli mafisadi jéuri
     
  15. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ohyaaaa ::: Mnataka Niseme????
     
  16. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280

    Kwani lazima uulize? Hapa kama una data unazimwaga tu bila kificho. Semaaaaaaaa!
     
  17. c

    chamajani JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WAMEISHIWA HAWA-Dhambi huwa haichagui rangi, kabila, dini wala utaifa; Dhambi ileile iliyoitafuna CUF/Lipumba, ndio itakayoitafuna CHADEMA/Dr. Slaa-Unfortunately CUF ina ngome imara Zenj ndo maana inasavive. I do no egemeo la CHADEMA litakuwa wapi!
     
  18. M

    Mikomangwa Senior Member

    #18
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KUMBE HATA MAASKOFU WAWEZA KUINGILIWA NA MAPEPO? Waumini wa Kulola huenda hawajaathiriwa na ufisadi wa CCM - waishi peponi? Baba askofu naomba utafakari vyema maangamizi unayotaka kufanya dhidi ya wanadamu.
     
  19. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,908
    Likes Received: 1,362
    Trophy Points: 280
    Umemsahau mbatia
     
  20. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,908
    Likes Received: 1,362
    Trophy Points: 280
    umemsahau mbatia
     
Loading...