Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askofu Kakobe,Don Moen na Krystaal kuhudumu pamoja Toronto~2013

Discussion in 'Jamii Photos' started by BAOBAO, Mar 3, 2013.

  1. BAOBAO

    BAOBAO JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2013
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 1,543
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    DON & BZKIM.php.jpg 2_toronto_crusade KAKOBE.jpg CANANA B.jpg donmoen.jpg krystaal band canada.jpg
     
  2. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2013
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 6,407
    Likes Received: 1,084
    Trophy Points: 280
    Safi sana. Bora Kakobe atuwakilishe Watanzania kwenye majukwaa ya kimataifa, manake Rage na Simba yake wameshindwa kabisa
     
  3. BAOBAO

    BAOBAO JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2013
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 1,543
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mkuu,nimesikia kwamba Askofu Kakobe atatuwakilishwa Wabongo kwa bendera ya Tanzania na Kiswahili katika mikutano yake ya nje;kwa kuanzia Toronto,Canada kwenye uwanja wa kimataifa wa Tennis !.Kwa habari zaidi,tembelea:www.bishopzacharykakobe.org/en/events/upcoming-events
     
  4. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2013
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,400
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Trully he is the man of God
     
  5. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2013
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,331
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 0
    Hahahaaaa, sanaa inalipa!
     
  6. BAOBAO

    BAOBAO JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2013
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 1,543
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kwa wakuu,wanaopenda kutembelea tovuti ya mwimbaji wa kimataifa wa nyimbo za kuabudu;Don moen:Don Moen and Friends Kwa kundi la waimbaji wa kimataifa wa nyimbo za injili la Krystaal ni : www.krystaal.com
     
  7. m

    meshackabra Member

    #7
    Mar 3, 2013
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    iko poa askof we2 inapendeza kuwakilisha.................japo itakuwa ngumu askofu we2 wa tz kuchaguliwa kuwa papa wa vatikan
     
  8. BAOBAO

    BAOBAO JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2013
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 1,543
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    :canada:
     
  9. Naibili

    Naibili JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2013
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,673
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kila la kheri
     
  10. A

    Alumbwagweumutwa Member

    #10
    Mar 3, 2013
    Joined: Jan 7, 2013
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unadhani LIBOLO mchezo!!
     
  11. P

    Polisi ben JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2013
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  12. BAOBAO

    BAOBAO JF-Expert Member

    #12
    Mar 4, 2013
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 1,543
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    View attachment 85508 Matangazo ya ziara ya askofu Kakobe katika jiji la Toronto;yanaendelea kusambazwa duniani.Wengi wameahidi kuhudhuria katika mkutano huo kwa mujibu wa tovuti !
     
  13. Mandown

    Mandown JF-Expert Member

    #13
    Mar 4, 2013
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1,567
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    ...... Kweli, kwasababu ameenda kuhubiri KANADA!
     
  14. hekimatele

    hekimatele JF-Expert Member

    #14
    Mar 4, 2013
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 9,055
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
  15. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #15
    Mar 4, 2013
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 8,631
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    Hubiri Injiri ienee Duniani kote.
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Mar 4, 2013
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 26,902
    Likes Received: 980
    Trophy Points: 280
    Sasa sie wa mwenge mbona ametutelekeza tena?
     
  17. Paloma

    Paloma JF-Expert Member

    #17
    Mar 4, 2013
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 5,342
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    King'astito.....kwani hakuwaambia "sitawaacha yatima"? poleni zenu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. nash2010

    nash2010 JF-Expert Member

    #18
    Mar 4, 2013
    Joined: Jun 18, 2010
    Messages: 595
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
  19. g

    great vision Member

    #19
    Mar 5, 2013
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Huu ni wakati uliokubalika kwa Bishop zachary Kakobe kuhubiri kimataifa.safi sanaaaaaaaaaaaaaaa!
     
  20. BAOBAO

    BAOBAO JF-Expert Member

    #20
    Mar 7, 2013
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 1,543
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wakuu,habari nilizopata kwa ndugu yangu,kuhusu maandalizi ya mkutano wa askofu Kakobe nchini Canada;zinasema kuwa ni maandalizi ambayo hayajawahi kufanyika katika jiji la Toronto,kwa habari mikutano wa injili !!! Watu wa Canada wanaamini mkutano wa Kakobe utakuwa wa kihistoria,na kuvunja rekodi !!! Ni matarajio yangu,tuzidi kupeana michapo kuhusu ziara za Kakobe kama mtanzania mwenzetu,aliyetangaza kupeperusha bendera ya Tanzania na kiswahili ulimwenguni.