Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askofu Gamanywa kuongea na waandishi wa habari kesho

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rwechu, Oct 21, 2010.

  1. R

    Rwechu Member

    #1
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Leo nilikuwa nasikiliza Redio wapo 98.0FM, Gamanywa ametangaza kuongea na waandishi wa habari hapo keso kuhusu mambo ya uchaguzi mkuu, kwa maana ya kuingizwa udini kwenye uchaguzi wa mwaka huu.

    Nimjuavyo Gamanywa ni rafiki sana wa KIKWETE, siku chache kabla ya kampeni kuanza alikuwa mgeni rasmi kanisani kwake mbezi sijui alikuwa anafungua nini, kwenye maelezo yake kikwete alijinadi jinsi alivyowasaidia kwenye mgogoro wa uwanja wa kanisa hilo mpaka wakaumiliki, may be aliwalipia, vilevile Gawanywa ni mteule wa Rais Kikwete kwenye tume ya mapambano dhidi ya ugonjwa wa UKIMWI.

    Je Askofu huyu anaweza kweli kuongea akiwa huru bila kuegemea CCM ili kulinda kibarua chake na kulipa fadhila kwa kusaidiwa ile ishu ya uwanja? Maana alishaanza kuponda dhana ya baadhi ya Wachungaji wenzake kutangaza kufanya ibada jumamosi ili kupisha siku ya jumapili watu wawe huru kupiga kura.

    Je tutegemee la maana hapo keszho? Karibu mchangie wana jamvi
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Askofu gamanwya anapaswa amuogope Mwenyezi Mungu na kumtamkia JK kweli siyo Chaguo la Mungu
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,758
    Likes Received: 4,504
    Trophy Points: 280
    Mmmh sijui
     
  4. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kibaraka tu hana Jipya Mara mia moja ya kakobe ambaye yeye alisema mapema
     
  5. K

    Kabonde JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 421
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Gamanywa atakuwa kachukua kitu kidogo
     
  6. V

    Vakwavwe JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2010
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hawezi kupingana na mabadiliko yanayoletwa na Mungu!!!!
    Nguvu ya mabadiliko ni kubwa sana,hakuna wa kuyazuia.
     
  7. u

    urasa JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huyu mzee wa misukule
     
  8. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tusubiri tuone kama nae ni nabii wa uongo kama walivyo wengine
     
  9. k

    kibebii Member

    #9
    Oct 21, 2010
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari nzuri ila una bias ya wazi!

    Ningependa kukumbusha kuwa mapenzi yetu yasitunyime uwezo wa kuona ukweli na tusipende chongo tukaita kengeza.

    Katika hali ya kawaida ni kwa nini uanze kihivyo na kuwaandaa watu kukataa kile atakachokiongea ambacho hata hujakijua! Uchaguzi utakwisha na niwajuavyo watanzania wengi watakinai haraka kama ... wanavokinai haraka wenza wao siku chache baada ya ndoa!

    Narudia, tujitahidi kutazama vitu hasa ambvyo vinaweza kutugawa kama taifa kwa jicho kali zaidi!
     
  10. Gerad2008

    Gerad2008 JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Hebu tusubiri tuone anachotaka kuongea" akiwasaliti watanzania tutajua tu. Kuliko aongee jambo tofauti na vuguvugu tunaloliona sasa ni heri anyamaze awahubirie tu waumini wake na siyo watanzania kupitia vyombo vya habari"
     
  11. G

    GAMA LUGENDO Senior Member

    #11
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gamanywa needs to tread with great care during a news conference, especially as a man of god, we expect him to stick to the truth, and not side with those who are perpetrating evils against innocent people.people are now tired of being cheated.it is time for a liberation of the people and not otherwise.
     
  12. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    sio wote wamwitao bwana! bwana wataingia ufalme wa mbingu
     
  13. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #13
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Gamanywa ni Askofu anaejiheshimu na anaeheshimika . jamii imekua ikimpa hadhi amabayo hata maaskofu wengine wa Kilokole wamekua hawaipati.
    kumtetea Kikwete inahitaji KUWA NA ROHO nGUMU, KUWA tAYARI KUCHAFUKA , MAANA KIKWETE HAKUMBATIWI, HAGUSIKI.
    KAMA anataka kujiweka rehani , kwa hadhi na heshima yake , anapaswakuachana na agenda za kuitetea ccm, ingawa ni marafiki.
     
  14. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #14
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    GAMANYWA
    [​IMG]
     
  15. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hapo tutapata picha kama anakuja kisiasa kama mwanajamii yeyote? ama anakuja kama mzalendo kwa nchi? ama anakuja kama kiongozi wa Dini? ama anakuja yeye kama Gamanywa na askofu....tusubiri tuangalie atakuja na akiwa mevaa kofia gani kati ya hizo
     
  16. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mtume Mwingira bado naye? Mwaka huu kuna mengi yatatokea, tena bado wiki ijayo ndo kuna vibwagizo jiandae JF kusherehekea ushindi.
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Lets wait and see till tomorrow comes
     
  18. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #18
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ninavo hisi ni mwana ccm,tusubiri tuone asijesema "kaoteshwa jk chaguo la Mungu"
     
  19. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    ataongelea wapi huyo mtu?
     
  20. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #20
    Oct 21, 2010
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Well said..Kumlinganisha Gamanywa na Kakobe ni sawa na kumlinganisha Kinyonga na Farasi kama ilivyo kwa JK na Slaa.
     
Loading...