Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askofu Basileus Ezekiel Mabumba: Lowassa asipokuwa Rais 2015 mniue!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Yericko Nyerere, Jul 10, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Jul 10, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Lowasa asipokuwa Rais 2015 mniue - Askofu (Gazeti la Nyakati,10th Julai). Ngoma imeanza!
    ==========================
    Chanzo: NYAKATI, Julai 10-16, 2011
     
  2. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lowassa ntampa kura yangu haina ubishi
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Jul 10, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Mungu hayuko pamoja na huyo askofu...
     
  4. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hatuhitaji kumuua anywe sumu mwenyewe.
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Jul 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Ni askofu gani huyo?
     
  6. m

    mtimbaru Member

    #6
    Jul 10, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani ,umpe kura lowassa umerogwa,kwanza atapitishwa na chama gani, labda akitaka kutengeneza cv kuwa ameishawahi kugombea urais basi ajiunge na chama cha mtikila- DP PARTY. Ila cv ya kuchukua fomu ya kugombea urais anayo ingawa MWL NYERERE alimdisqualify kwamba ANAUTAJIRI WA KUPINDUKIA na hakutoa majibu mpaka leo .Huyu captain wa jeshi ni afadhali aendelee kufanya biashara zake nasio urais
     
  7. m

    mtimbaru Member

    #7
    Jul 10, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bishop inakuwaje ampigie kampeni lowasa hii iko sawasawa,ninawasiwasi
     
  8. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    by daway who is nyerere? Si mtu kama mim wewe vipi sio kila aliosema yeye ni sheria mengine aliongea kwa interest zake binafsi.na chuki zake za kizanaki hasa kwa mtu aliyeona atamfunika nani asiyemjua huyu dikteta na mroho wa madaraka
     
  9. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 2,136
    Likes Received: 671
    Trophy Points: 280
    Atauwawa kweli,namuhurumia sana, maana nijuwavyo Rais wa 2015 atachaguliwa na Mungu,hata kikwete hamjuwi!
     
  10. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,156
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    siku hizi kuna marais wengi mbona hajaeleza asipokuwa rais wa wapi.
     
  11. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 519
    Trophy Points: 280
    tehe! tehe!! tehe!!!
     
  12. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    kwaio lowasa anataka kuwa rais wa nini?rais wa masharobalo au
     
  13. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #13
    Jul 10, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Staili gani anataka imtoe roho?
     
  14. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #14
    Jul 10, 2011
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ni Kakobe au nani huyo?.
    Vipi tena kamtupa mkono Slaa!.
    Tatizo hawa maaskofu hawana uoni sahihi wanategemea ndoto za shetani kama yule babu wa LoL...
     
  15. A

    ADELADIUS Member

    #15
    Jul 10, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ha ha ha nicheke mie.Chakumuomba Mungu ni uhai tu .Tusubiri hiyo 2015. Uhai kwa huyo Askofu, mimi na sote tunasubiri na huyo mtarajiwa
     
  16. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #16
    Jul 10, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    akifa kabla itakuwaje?
     
  17. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #17
    Jul 10, 2011
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mbona hueleweki au ndo mtoto wa Lowasa weye?
     
  18. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #18
    Jul 10, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Kumbe umemuona hee heee
     
  19. a

    alpha5 JF-Expert Member

    #19
    Jul 10, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kura zote kwa lowasa nyie pigeni makelele tu hapo jamvini
     
  20. Mnyang'anyi

    Mnyang'anyi Member

    #20
    Jul 10, 2011
    Joined: Jul 10, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    He! Kaka, askofu anatania tu... usije mkutanisha na muumba buure..
     
Loading...