Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askofu awaasa Watanzania kumwombea Rais Kikwete

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kadogoo, Jan 30, 2011.

  1. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2011
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    30th January 2011

    [​IMG]


    Rais Jakaya Kikwete

    Askofu Mkuu wa Kanisa la Evangelist Assembly of God, (EAGT), Mosses Kulola, amewataka Watanzania nchini kumwombea Rais Jakaya Kikwete na kuacha kuwasilikiza wanaosema hafai kuongoza kwa sababu ni wahaini wa neno la Mungu.
    Aliyasema hayo wakati wa kukabidhi nyumba 15 kwa watoto wanaoishi katika mazingira magumu zilizojengwa na Shirika la Kimataifa la Compassion nchini, (CIT), wilayani Kongwa.

    "Muwekeni mbele Rais Kikwete msikubali kuyumba pale na kusema aah sisi hatufai huyu msimsikilize huyo mtu ni haini wa neno la Mungu,"alisema.
    Alisema Wakristo wanapaswa kumtii Mungu kwa kumpenda Rais Kikwete anayewajali watu maskini.

    Mkuu wa Wilaya ya Kongwa, Lembris Kipuyo, alisema maofisa wa serikali wanapaswa kwenda kuangalia nyumba hizo kwa kuwa zimezingatia thamani halisi ya fedha.
    "Nilikuwa namshangaa Mungu sana kazi ilivyofanyika, kazi hiyo ilifanyika vizuri sana, nyumba zimejengwa kwa kiwango cha ubora wa hali ya juu kwa kuzingatia value for money (thamani ya fedha),"alisema.

    Mkurugenzi wa CIT, Joseph Mayala, alisema shirika hilo limekuwa likisaidia watoto 65,000 walioko katika mazingira magumu kutoka mikoa ya Arusha, Kilimanjaro, Manyara, Dodoma , Singida, Morogoro, Mwanza, Tabora, Shinyanga, Mara na Iringa.
    Alifafanua kuwa mbali ya shirika hilo kuhudumia watoto walio katika mazingira magumu, pia limekuwa likisaidia wanawake wajawazito.
    Nyumba hizo zilibomolewa na mafuriko yaliyotokea kati ya Desemba 24 mwaka juzi na Januari mwaka jana, zimegharimu sh. milioni 75.

    CHANZO: NIPASHE JUMAPILI
     
  2. P

    Popompo JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    samahani hizo nyumba zimejengwa na nani kwani inavyoonekana huyo askofu amelewa misaada.ni kweli msaada ni mkubwa ila anatakiwa aangalie maisha ya mtanzania wa leo.jamani napata:target::target:natamani ku:frusty:ila naogopa nisijepata:A S-confused1:
     
  3. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Mil 75, nyumba 15?! Average ya mil5 kila nyumba. Zikoje wakuu?
     
  4. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    atupishe tu wala hafai.....huyu askofu nae vipi?

    jamaa hajali watu hasa maskini halafu yeye anakuja na nyimbo kuwa anajali?
     
  5. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mhh....,nampa pole sana mzee Kulola,hivi anaelewa CIT ni shirika linalomuwakilisha nani?Kwa nje linaonekana lina nia njema,lakini ukimenya mpaka ganda la sita,jamaa wametanda.Namheshimu sana mzee Kulola lakini awe mwangalifu zaidi.Unayesema ndiye kumbe siye.CIT siye,kaingizwa mkenge.Nahuyo Kikwete anayesema tumuombee anajua ni mtumishi wa nani?Wengine wameshakataliwa!
     
  6. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Huyu nae ni fisadi mwingine. Huwezi kumtetea Kikwete kama una akili nzuri, lakini naona sasa wameona kugonganisha imani mbili haitoshi sasa wanataka kuwagonganisha wakristo kwa wakristo.
    Tutayaona
     
  7. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,117
    Likes Received: 11,376
    Trophy Points: 280
    uwo uaskofu kautoa wapi, takataka iyo.
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,619
    Trophy Points: 280
    Huyu Askofu kakosa vitu vya kutuomba Watanzania tuviombee?
     
  9. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Jamani msameheni bure Askofu Kulola, yule ni babu haswa! Nafikiri hata hajui nini kinaendelea nchini!! yaani nimechekea na hii sentensi...Alisema Wakristo wanapaswa kumtii Mungu kwa kumpenda Rais Kikwete anayewajali watu maskini. hahahahah! Kikwete anajali maskini!!!!!???????..... Kweli Pole mzee Kulola... na hivi ndivyo mwananchi wa kawaida anavyoelewa juu ya serikali yetu tukufu!..
     
  10. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 135
    Ikiwa ni issue ya kumfagilia kikwete huwezi kuwasikia hao UVCCM na kina Sheikh nani sijui wanalalamika huyo Askofu kaingilia siasa! Subiri mtu amkosoe uone moto wao...
     
  11. A

    Anthony Nsojo Member

    #11
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi huyu Bishop anajua EPA, Deepgreen, Meremeta, Tangold, Kagoda, Rada, kiwira, Dowans na Richmond zingejenga majengo mangapi? Mi nadhani wakristo tumwombe Mungu aingilie kati wizi huu wa fedha zetu kabla ya kuanza kumuombea huyu jamaa ambaye anajijua ni dhaifu lakini bado anataka kutuongoza na kuwazuia wenye dhamira ya kweli kushughulikia hizo issues.
    Kwa kuwa namheshimu huyu Bishop namshauri akae kimya asiamshe hasira zetu vinginevyo hebu amsaidie kwanza kutoa maelezo ya kwa nini hachukui hatua juu ya wizi huo wa wazi kabisa na ambao wahusika wanajulikana dhahiri kabisa.
     
  12. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Hivi kweli nimekosa wa kumwombea hadi nimwombee huyu? Mh, sala nyingine zitamsumbua tu Mungu!
     
  13. m

    mjombajona JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 262
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sheikhs & UVCCM:
    Ukimfagilia= Poa, hujaingilia siasa
    Ukimkosoa= Vipi tena, siasa na dini, UDINI huu!
    Conclusion : Shame on you Sheikhs & UVCCM
     
  14. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Huyu askofu avue magwanda aingie kwenye siasa. Ila sio vibaya kumuombea raisi wa nchi.
     
  15. m

    matawi JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kuna ajali nyingi sana zinatokea kila siku ni lini itampata Moses Kulola apumzike maana kichefuchefu anachonipa nimsikiapo huwa siku yote inaharibika
     
  16. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #16
    Jan 30, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Huyu ndugu anatuona watz ni wapumbavu nini?hivi yeye haoni udhaifu wa jk ktk kuongoza taifa hili,madudu yote yanayofanywa na serikali yeye hayajui!Vipi hali ngumu ya maisha,vp uduni wa huduma za jamii,vp rushwa na ufisadi,hayajui haya!ningemuona ana busara kama angetuasa tumuombee ili akubali kuachia madaraka na ampishe atakayeweza kazi hii.
     
  17. R

    RMA JF-Expert Member

    #17
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi huyo Askofu anatoka pori gani? Mara hii tu amesahau kwamba Kikwete anao ulinzi wa majini? Tumuombee ulinzi kwa Mungu yupi tena? Askofu amuulize kwanza Sheikh Yahya iwapo yuko tayari kuingiliwa katika kazi yake...
     
  18. r

    richard mahoo Member

    #18
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu askofu anatafuta namna ya kuishi.badala ya kutuambia tumpende na kumuhesshimu mungu anatuam bia tumueshimu mtu anaelindwa na majini. nadhania nae nikulola manunuzi.kelele zote anaafuta namna ya kumuwini huyu mgonjwa!!!!!!!!!!!!!!!!!!! ha ha ha haaaaa!!!!!!!!!!!!!!!! tumekustukia siji tena kanisani kwako.
     
  19. Halfcaste

    Halfcaste JF-Expert Member

    #19
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 955
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    mmh...Hawa manabii wa siku hizi....sijui kama anakumbuka JK alivyoanguka wakati alivokaribishwa na AIC mwanza baada ya maombi makali.Kolola seek permision from Shekh Yahya
     
  20. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #20
    Jan 30, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Rewind back ur memory way back to 2010 national ellection campaign
     
Loading...