Askofu atabiri Tanzania kupigwa na Rwanda!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mpinga shetani, Jul 12, 2013.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2013
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,266
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Askofu Emmanuel Lazaro wa T.A.G anayehutubia mkutano mkubwa mjini Arusha amebashiri kuwa nchi moja ya jirani itaivamia na kuitwanga Tanzania. Askofu huyo akaitaja kabisa Rwanda na kudai kuwa TZ haitaiweza Rwanda!

    [​IMG]
     
  2. ZionGate

    ZionGate JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2013
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 4,379
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Welcome Kagame,kuna Koti lipo Magogoni lichukue ukalihifadhi kwako...
     
  3. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2013
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,399
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
    Mbona hiyo aliitabiri since may mwaka jana,alisema kuwa kuna nchi jirani na tanzania inajipanga bila sisi kujua na akaona mapambano baina ya wanajeshi wa nchi yetu na wa hiyo nchi ila aliona wanajeshi wa nchi yetu ya Tz wakirudishwa nyuma kwa kuzidiwa .na alichosema mshindi wa hiyo vita ni yule atakayekuwa na maombi,akasema tuiombee nchi yetu.hakutaja jina la nchi kwa sababu wakati anatoa unabii hata mgogoro wa malawi ulikuwa haujapamba moto
     
  4. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2013
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwambie akasaidie wenzake wamekamatwa A.kusini na mzigo
     
  5. k

    kingukitano JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2013
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,979
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyu ni askofu wa faida hana polite,mtu anaeona matukio ya msuguano na kujifanya ameoteshwa,hovyo kabisa huyu
     
  6. L

    Lilambo JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2013
    Joined: Jun 5, 2013
    Messages: 2,522
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katumwa huyooo.
     
  7. L

    Lilambo JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2013
    Joined: Jun 5, 2013
    Messages: 2,522
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli wewe mwezi mchanga.
     
  8. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2013
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,085
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 48
    Mpuuuuuzi Huyo mchungaji...
    Ndio walewale kina mzee wa upako waliotabiri odinga anashinda
     
  9. L

    Lilambo JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2013
    Joined: Jun 5, 2013
    Messages: 2,522
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ka babu wa Loliondo huyooo
     
  10. C

    Chibolo JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2013
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 2,102
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    hawa ndio maaskofu wetu wa kichina.
     
  11. Isalia

    Isalia JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2013
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 783
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa ndio walewale wa kikombe cha babu loliondo hawana lolote zaidi ya kuuza madawa ya kulevya hawana wakijuwacho
     
  12. Dancani

    Dancani JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2013
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 801
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa hapo maombi ya nini wakati ameshasema majeshi yetu yanarudi nyuma kwa kuzidiwa? Vipi hakusema itakuwa lini au itakuwa ghafla
     
  13. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #13
    Jul 12, 2013
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 4,907
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    Dah!! ... tulipofikia kunahuzunisha.
     
  14. A

    ACADEMIA TODAY JF-Expert Member

    #14
    Jul 12, 2013
    Joined: Jun 7, 2013
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anatafuta kiki
    angetabiri kabla ya mgogoro
     
  15. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #15
    Jul 12, 2013
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,085
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 48
    Napata Hasira sana niwaonapo wachungasanaji njaa na wapuuzi kama hawa....

    Hakika wanaruzalilisha wakristo.
     
  16. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #16
    Jul 12, 2013
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 13,991
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 48
    Utabiri utumbo tu huo. "Mwisho wa dunia ukikaribia watatokea manabii wa uongo nao watadanganya wengi"


    -Wameshatokea wengi,
    -Na wengi mnadanganyika.
     
  17. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #17
    Jul 12, 2013
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,359
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Safi sana mtumishi wa mungu. Watanzania mnabakia oooooh tuna jeshi oooooh nchi yetu kubwa ooooooh tuna silaha: Haya ni maneno ya mfa maji. Vietnam ni nchi ndogo sana lakini kila mtu anajua nini kilimpata marekani.
     
  18. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #18
    Jul 12, 2013
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,359
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    hii inarudia alishatabiri tangu april.
     
  19. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #19
    Jul 12, 2013
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,391
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwahiyo anatupa ushauri gani, wakati tunasubiri hicho kipigo..!!??
     
  20. Dancani

    Dancani JF-Expert Member

    #20
    Jul 12, 2013
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 801
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa wewe unafurahia kupigwa? au unamaanisha nini,
     
  21. Mnyamwezi wa Urambo

    Mnyamwezi wa Urambo JF-Expert Member

    #21
    Jul 12, 2013
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18

    Huyo Askofu Magumashi baada ya kusema hivyo watu waliendelea kumsikiliza???
     
  22. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #22
    Jul 12, 2013
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,359
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    ngoja tupigwe ili siku nyingine tuache unafiki. Jk hana washauri wazuri mara nyingi huwa anaongea bila kutafakari hii siyo mara ya kwanza.
     
  23. Gerald Robert

    Gerald Robert Senior Member

    #23
    Jul 12, 2013
    Joined: Jan 2, 2013
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha haaaa
     
  24. Gerald Robert

    Gerald Robert Senior Member

    #24
    Jul 12, 2013
    Joined: Jan 2, 2013
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vitendo husikika zaidi kuliko maneno.
     
  25. Dancani

    Dancani JF-Expert Member

    #25
    Jul 12, 2013
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 801
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nadhani hujui unachokisema wewe, ulitaka asemaje?
     
  26. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #26
    Jul 12, 2013
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,085
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 48
    Wewe na askofu wako wote akili moja.haya bwana akakuombee
     
  27. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #27
    Jul 12, 2013
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,879
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Askofu wa kanisa binafsi huyo
     
  28. Loly

    Loly JF-Expert Member

    #28
    Jul 12, 2013
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Watu wangu walioitwa kwa jina langu wakitubu wakiziacha njia zao mbaya wakinirudia nitaiponya nchi yao.
     
  29. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #29
    Jul 12, 2013
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,359
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  30. Ethical Ninja CEH

    Ethical Ninja CEH JF-Expert Member

    #30
    Jul 12, 2013
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 1,307
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Nchi isito isha vituko. Kila mtu kwakua ana uhuru wa kusema, basi wanaamua kujilopokea. Nafikiri sheria ipitishwe dhidi ya hawa watu wanaopenda kulopoka
     
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page