Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askofu aomba waliokumbwa na mafuriko warudishwe vijijini kama omba omba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jan 9, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,642
    Trophy Points: 280
    Jamani nimesoma gazeti moja hapa hoi
    askofu mmoja wa kanisa la anglikana songea ameomba serikali
    kurudisha watu wote waliokutwa na majanga ya mvua na kuepelekwa
    kambini waruddishwe vijijini kwao kama omba omba

    akiongea kwa uchungu askofu huyo amesema serikali imekuwa ikiwalea hawa
    kuwapa pesa nguo kila siku na leo wanapewa viwanja sehemu ambazo watu wengine
    wana nyumba mbweni lakini awakai je wanauhakika watu hao wataishi huko wanapowapeleka??

    Askofu guto ameomba serikali kuacha kuwa kama miskule mkuu wa mkoa makamba aliwarudisha
    omba omba ndan ya siku 3 sasa hawa unawapelka kambini wanarudi tena mbaya kesho unawakuta wakopale
    pale kuna haja gani ya kuwaacha dar es salaam..kinachotakiwa serikali waakiwa wanawapeleka wawaandalie
    nynzo maalum ya kuwasaidia katika kilimo kwanza ...kuna watu wamekimbia kilimo huko kwao na ni walimaji wazuri kweli wamekimbia awana nyenzo za kuwasaidia wawape mbegu matrekta ya kulima waweze kutuletea mazao wakati wa kuvuna amesema askofu huyo.....

    Mmmhhh nawakilisha tu je wewe ungewarudisha kijijini??
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    hii ngumu sana. kama ni watu wenye akili zao watakuuliza kuwa uliwaleta mjini?...amini usiamni, hata bila thumni ya serikali wangesurvive tu!
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,642
    Trophy Points: 280
    Pk
    najiuliza mtumishi wa mungu kama huyu iwapo watu awatoi sadaka sijui maombi yao uko nahisi anawaombea wafe kabisa ama wauze mali zao wamplekee ni muhimu sana nowdays kumuomba mungu akuonyeshe kanisa sahihi kama mnavyoomba wenzenu kutoka kwa bwana....kuna church nikiwa mwanza jamaa alivyoona napelekwa na gari nrudishwa na gari past akaniomba kikao akaniambia ati ananiingiza kwenye kamati za maendeeleo nkwamwambia sina muda ntakudanganya ila ntatoa ushauri niwezavyo...wiki kama si tatu akanipigi ameonyshwa nina account tatu moja iko stanbic/ama standered charted sikumbuki alitaja kati ya hizi nikatoe hela zote nipeleke nikamwambia sina hata acc katika ulizotaja ...akanipigia jioni nizidi kuomba niimarishe imani ntakuwa na zaidi ya account moja kwenye hizo benki ,,nkamwambia amen kweli leo natembea na atm card za hizo bank sasa hizi za kusafisha account tuwe makini tutoe pale mungu anapotuelekeza ..uwezi babako na mamako wanakufa na njaa unaenda kusafisha account yako hii ni laaanaa nawaambia
    watch out ogopa mnaatoa kitu alafu mmoja wenu analalamika unajua hata dekio atuna baba naniii ile unapeleka laana akikisha mko kitu kimoja
     
  4. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Askofu amekosa ya kuongea kanisani?
     
Loading...