Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askofu Anthony Mayalla is no more

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Masanilo, Aug 19, 2009.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Ninasikitika kuwataarifu Mhashamu Askofu Athony Mayalla wa jimbo la Mwanza amefariki dunia katika Hospital ya Bugando.....!

    Habari zaidi zitafuata.
     
  2. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,457
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    R.I.P bishop mkuu Mayalla na commnity nzima ya Mwanza.
     
  3. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2009
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,703
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Asante Masanilo kwa taarifa. Tunamuomba Mwenyezi Mungu amuweke mahali pema peponi kiongozi wetu wa kiroho Askofu Mkuu Anthony Mayalla.
     
  4. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mungu aiweke roho ya marehemu mahali pema peponi. Amen
     
  5. Buricheka

    Buricheka Member

    #5
    Aug 19, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jimbo la Mwanza ndio lipi hilo, kanisa gani ndugu? Wengine hatumfahamu, hebu tueleze kidogo Mkuu.
     
  6. P

    PUNJE JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2009
    Joined: Jul 30, 2008
    Messages: 302
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    ............................MUNGU, ailaze pema peponi roho yake na wanga wa milele umwangazie astarehe kwa amani.
     
  7. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Bwana ametoa, bwana ametwaa. Jina lake lihimidiwe..RIP Arch Bishop Antony Mayala.
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Si lazima ujue kila kitu ......tupo kwenye majonzi sisi wewe unaleta za kuleta....Buricheka....shame on you!
     
  9. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2009
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,703
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Marehemu Askofu Mkuu Anthony Mayalla alikuwa kiongozi wa Jimbo Kuu la Kanisa Katoliki Mwanza
     
  10. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Rip baba!
     
  11. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2009
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Ndugu wana JF wakati Kanisa linajiandaa na mapambano dhifi ya Ufisani wakristo wa Jimbo Katoliki Mwanza wame ondokewa na Askofu wao Mhashamu Mayalaa.Mayala atakumbukwa kwa uchapaji wake wa kazi nakuweka Elimu mbele , namkumbuka kuanzia niko kule Seminary wakati akiendesha majimbo 2 kwa wakati mmoja kabla ya Marehemu Samba. Mapadre wa Jimbo la Mwanza watamkumbuka kwa kuwa karibu nao na kusimamia kazi za kichungaji na maendeleo katika Jimbo la Mwanza .

    Pole sana ndugu Pendo .Katika mazishi yake na hasa muda huu tutumie pia neno kufa kufaana maana masikio yote yatakuwa Mwanza msimo na mkazo wa Waraka kwa Nchi nzima uongezewe kasi .

    Mungu ampe pumziko la milele .
     
    Last edited by a moderator: Aug 19, 2009
  12. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,263
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    RIP Bishop
     
  13. Buricheka

    Buricheka Member

    #13
    Aug 19, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsante Mama Mdogo, sikumfahamu marehemu, wala kanisa lake. Waumini wa Kanisa Katoliki na Tanzania kwa ujumla hili ni pigo; Ajuae Bwana Mungu kwa mzima kuwa mfu, mgonjwa kuwa salama, leo tunawapa pole. Au hongera, maana ameenda kuliko bora zaidi.

    Masanilo,

    Si lazima nijue kila kitu, kweli, na haiwezekani kabisa. Nani ajua yote zaidi ya Mwenye Enzi Mungu?

    Lakini katika swala kama la kutangaza msiba sikuona ubaya wa kuuliza marehemu askofu wa jimbo la Mwanza alikuwa kanisa gani? Habari za kilio nilidhani tunataarifiana na tusiomjua marehemu tujumuike pamoja katika kipindi hiki kigumu. Sijui wanilaania nini.

     
    Last edited: Aug 19, 2009
  14. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Raha ya milele mpe Ee Bwana na mwanga wa milele umuangazie apumzike kwa amani. Amen.
     
  15. M

    Mukubwa Senior Member

    #15
    Aug 19, 2009
    Joined: Aug 20, 2007
    Messages: 119
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    R.i.p
     
  16. l

    lovulovu Member

    #16
    Aug 19, 2009
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    askofu anthony mayallah! ooh, too bad. ama kweli ilishaseemwa kila nafsi itaonja mauti, alale pema peponi, mtumishi huyo wa bwana. aamen
     
  17. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Apumzike kwa amani Mhashamu Askofu Antony Mayalla!
     
  18. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #18
    Aug 19, 2009
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mungu Mtakatifu katika Jina la Yesu, ambaye alimuumba Mpendwa wetu Askofu Antony Mayala, hatimaye amemrudisha kwake.
    Bwana alitoa na Bwana ametwaa Jina la Bwana libarikiwe. Amen.
     
  19. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #19
    Aug 19, 2009
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    RIP Na poleni sana watu wa jimbo la mwanza!
     
  20. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #20
    Aug 19, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Raha ya milele umwangazie na apumzike kwa amani Askofu Mayalla.
     
Loading...