Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askofu amvaa kakobe!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jile79, Sep 4, 2009.

  1. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Askofu mkuu wa jimbo katoliki mbeye Everist Chengula amekemea vikali kitendo cha kakobe kuponda waraka uliotolewa na kanisa katoliki.Askofu huyo amedai kuwa kakobe haijulikani kapata vipi uaskofu huo.Kaenda mbali zaidi kwa kusema kuwa kakobe haaminiki katika utumishi anaoufanya.Masheikh pia wamempinga.
    Kakobe kama Kingunge?
     
Loading...