Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askofu akimbia makazi Zanzibar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by HUNIJUI, Oct 19, 2012.

  1. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,439
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kuna askofu wa kanisa la anglikana wa zanzibar Michael Hafidh amekimbia makaz zanzibar kwa kuhofia usalama wake mara baada ya kutishiwa na UAMSHO.
    Chanzo: BBC
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Ni Askofu wa Anglicana na Askofu Shayo wa Kanisa katoliki. Alohojiwa na BBC ni yule mwanglicana na yeye mwenyewe akasema kuwa Askofu Shayo pia amekimbia!!!
     
  3. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Dah!
    Zanzibar ishakuwa sehemu hatari kwa wakristo kuishi.
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Jumuia ya uamusho wametoa onyo kuwa kama amiri wao hajapatikina mpaka leo basi watachinja mapdri na polisi. Jana waliekwenda makaburini na kungoa misalaba yote ya makaburi na kuitupa barabarani na kuharibu hosteli inayomilikiwa na kanisa la Anglicana mkunazini.
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,335
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    wakristo ndo wanamshikilia huyo shehe?

    Au marehemu (mifupa iliyobaki huko makaburini) ndo inamshikilia shehe?

    Raisi wao mkristu?

    Makamu mristu?

    Hivi wana ubongo vichwani mwao au?
     
  6. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ni kweli hata mm nimesikia, na walifukua makaburi ya wakristo wakazibonda maiti kwa mawe
     
  7. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,514
    Likes Received: 3,843
    Trophy Points: 280
    Mungu wangu!!hawa watu wana akiri sawa swa huku vichwani mwao!!hadi marehemu wanashida nao!!!!
     
  8. R

    Ramos JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bdo miaka mi3
     
  9. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ngoma inogile sasa. Waliambiwa wasiwaangalia nyani usoni wakafanya mchezo sasa nyani kaamka! Ubaya ni kuumia hata wasiokuwemo.
     
  10. S

    Sukula JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    hawa watu watakuwa na matatizo,wanashindwa ht kumtabua adui.
     
  11. mdk2012

    mdk2012 Member

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 15
    kama serikali na vyombo vyake vya dola vipo wanashindwa nini kuchukua hatua za kisheria, isije ikawa janja ya viongozi wenyewe zanzibar kujidai wanalinda wakristo na mali zao kumbe mlango wa nyuma wanasupport kuangamizwa kwa mali za wakiristo, hiyo ni ajenda ya siku nyingi tangu enzi za uhai wa kina ghadaf
     
  12. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,184
    Likes Received: 3,465
    Trophy Points: 280
    wasingekuepo wakristu hizo hasira wangezielekeza wapi.?
     
  13. m

    masagati JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 16, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    udini,na kukosa elimu pengine.kwa m2 wa kawaida haikuingii akilini!
     
  14. Democracy999

    Democracy999 JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 947
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jeuri yote ni kuvimbiwa pesa za Wataliano watalii.
     
  15. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Wafu wanapambana na wafu......au tusemeje hapo mchizi wangu!
     
  16. D

    Dr.Who Senior Member

    #16
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na Dar es Salam apite akaishie mbeya au Iringa...
     
  17. K

    Khokhma Senior Member

    #17
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nazidi kuwashusha dhamani hawa wavaa vipedo.
     
  18. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Watu tushawahi kula ban humu kwa kueleza vifungu vya kitabu chao vinavyobainisha kuwa imani hii ina ushetani! Mambo gani haya wanafanya!
     
  19. D

    Dr.Who Senior Member

    #19
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Wakiisha zenji, watakimbia Dar, warudi makwao
     
  20. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Siku hizi ni vigumu kupata Watakatifu ambao ni mashahidi.
     
Loading...