Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askofu adaiwa kusambaratisha ndoa ya muumini - Huu ni Uzushi!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Uswe, Jun 13, 2011.

  1. U

    Uswe JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    HabariLeo wameandika habari ya uongo

    Nimesoma habari yenye kichwa cha habari habo juu, kwa bahati nzuri mimi nafahamu vizuri huo mvutano ninasikitika sana kwamba gazeti kubwa kama habari leo limeshindwa kupata ukweli na kuamua kuchapisha shutuma za uzushi.

    Katika Story gazeti linasema limeongea na elisha (mlalamikaji) na Mchungaji (mlalamikiwa), Je gazeti limeongea na mke wa elisha kusikia anasemaje?

    Elisha alimuacha mke wake kwa utashi wake mwenyewe, na mkewe ameteseka sana, na amekuwa akisaidiwa na waumini pamoja na ndugu zake wengine, (hata mke wangu mtarajiwa amemsadia), sasa hizo habari za mchungaji kumpangia chumba zinatoka wapi?

    Huyu mtu anaishi mbagala na wala sio mkoani, gazeti limeshindwa kumtafuta, kumtembelea kwake kuona anaishi vipi na kumfanyia mahojiano?

    MIMI SIO MSHIRIKA WA TAG lakini naifahamu vizuri hiyo story na ni UONGO mtupu! nilitegemea gazeti muweze kufanya uchunguzi wa kina kabla ya kuchapisha hizi shutuma, ingawa katika story yenu mnasema ni shutuma lakini kwa sababu hazina ukweli ndani yake si haki hata kidogo kuzichapa.
     
  2. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #2
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Shutuma, maana yake kuwa hiyo habari haijathibitishwa... Kwa hiyo inawezekana kuna ya kweli na yasio ya kweli.

    Ni sawa sawa na neno Mtuhumiwa.
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Mtoa mada you are a great thinker bcos umetoa hoja + vidhibitisho.
     
  4. U

    Uswe JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama hawana uhakika hakuna haja ya kuandika!

    Mtuhumiwa anapitia mahakamani ambako anathitika kama mhalifu au atasafishwa, sasa huyu Mhiche alosingiziwa hivi atasafishwa lini?
     
  5. U

    Uswe JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    HabariLeo MMECHEMKA SANA, na ni bahati kwangu mimi ninaijua hiyo story yote kwa hiyo najua kuwa ni uongo, sijui ni story ngapi nimesoma na si kweli ila kwa kutokujua nimejikuta naziamini, HabariLeo wamenipa mashaka sana kwa kweli
     
  6. F

    Funge JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 585
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kama amesingiziwa, bila shaka anaweza kwenda mahakani ili jina lake lisafishwe, ama sivyo Habari leo waombe radhi kwa kuandika habari za uongo, na kuliaibisha kanisa.
     
  7. U

    Uswe JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jumapili iliyopita Gazeti 'kubwa' la habari leo waliandika habari iliyolenga kumchafua askofu msaidizi wa TAG ndugu Mhiche na Kanisa kwa ujumla, habari ilikua na heading "Askofu adaiwa kusambaratisha ndoa ya muumini'' ile habari ilikua imejaa uongo mwingi, nilikuja humu jamvini nikaelezea namna naifahamu hiyo story na nikaeleza kuwa kilichoandikwa na HabariLeo kilikua uongo mtupu.

    Leo Gazeti limeandika katika ukurasa wake wa kwanza likimuomba radhi askofu na Kanisa kwa sababu 'eti' baada ya kufanya uchunguzi wa kina wamegundua zile shutuma zilikuwa uzushi.

    Kitendo cha HabariLeo kuomba msahama ni cha kiuungwana lakini bado nina shida mbili.

    1. Si kweli kwamba HabariLeo walijua kuwa hizo habari ni uzushi, Taarifa za uhakika nilizonazo ni kwamba HabariLeo walijua kabisa kwamba zili shutuma 'eti kanisa lakubwa na kashfa ya ngono' ulikua ni uongo na bado wakaendelea kuzichapa, HILI NI KOSA KUBWA!

    2.Ni jukumu la gazeti kupata ukweli wa story kabla ya kuchapisha gazetini, usumbufu uliosababishwa kwa askofu mhiche na kanisa la TAG hauwezi kufutika tu eti kwa habari leo kuandika kuomba msamaha leo wakati uzushi umeenea kwa wiki nzima, UELEDI (Professionalism) unailazimisha HabariLeo kuwa na uhakika na kila wanachoandika, habari ile ingeandikwa na magazeti ya udaku labda isingekuwa na damage kubwa namna ile. Kuchapa Habari afu 'kama wanavodai wao' kufanya uchunguzi badae ni KOSA KUBWA ZAIDI.

    Najua Askofu Mhiche amesamehe, na hii ni kutokana na imani yake, lakini Uzembe kama huu sitegemei HabariLeo mtauacha upite kimya kimya, nasubiri kusikia hatua zilizochukuliwa kwa wale waliohusika kutoa habari ya uongo kwa kiasi hiki, habari ambayo hata angepewa mtoto wa form two kufanyia uchunguzi angebaini kwamba kulikua hakuna chembe ya ukweli
     
  8. D

    DOMA JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    limekurupuka tu gazeti lenyewe ndiyo yaleyale
     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,900
    Trophy Points: 280
    Mbona mada iko juu juu au ndo wewe mhusika nini, weka mambo hadharani tukusaidie.
     
  10. U

    Uswe JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    You must be a slow learner!
     
  11. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    sasa mbona na wewe umefanya hayohayo yaliyofanywa na hilo gazeti. Heading yako ni kuwa Askofu asambaratisha ndoa ya muumini wake, hapo nimeona umetaja mtuhum alimuacha mkewe je kwanini alimuacha? hebu elezea hapo. katika imani ambayo ni basic ya kikristo huwa hakuna taraka, kwahiyo mpaka bwana elisha anamuacha manake kuna tatizo kubwa alilibaini katika ndoa yake sasa kamuulize kuyo demu wako unayetarajia kumuoa akueleze kwa nini huyo mwanamke aliachwa na wakati imani yenu haiwaruhusu.
    Halafu pia ujue Askofu naye ni binadam kushawishika kwake ni kitu cha kawaida, kwahiyo kama aligonga iwekwe wazi tu ili atubie.
     
  12. Kijuso

    Kijuso Senior Member

    #12
    Jun 20, 2011
    Joined: Jun 23, 2009
    Messages: 161
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mie kwa upande wangu naona huyu alie weka post hii analake jambo
     
  13. U

    Uswe JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ungesoma ungeelewa, hiyo ilikua title ya story lakini kuthibitisha sikua nimekurupuka gazeti liliomba radhi wiki chache baadae
     
  14. U

    Uswe JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hapana na kuthibitisha hilo gazeti liliomba radhi wiki chache baadae
     
  15. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sasa wewe kinakuhuma nini ? Au we ndo askofu unajifanya mtu mwingine tukukane kisutu asubui
     
Loading...