Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

asking for help

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by ndupa, Aug 14, 2012.

  1. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    habari zenu wadau:nilikuwa naomba msaada kwa mtu anyejua ni nini tofauti kati ya kusoma sheria ya UDSM/UDOM first bachelor kwa miaka mnne na kusoma sheria ya MZUMBE first bachelor kwa miaka mitatu?ahsanteni
     
  2. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Hakuna tofauti yoyote ila Udsm na MU ndo wana walimu wa kutosha
     
  3. zethumb

    zethumb JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    miaka hiyo huoni tofauti ndugu?
     
  4. NGOGO CHINAVACH

    NGOGO CHINAVACH Verified User

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Mimi nimemaliza degree ya sheria Mzumbe hvyo natoa maelezo yangu kwa mifano ya Mzumbe University na UDSM. Wale wa miaka mitatu wanatumia SEMESTER SYSTEM kama Mzumbe na Wale wa miaka minne wanatumia ANNUAL SYSTEM. Katika ANNUAL SYSTEM mwanafunzi huchukua masomo tisa ambayo anafanyia mtihani mwsho wa mwaka. Wakati SEMESTER SYSTEM mwanafunz huchukua masomo 6 na hufanyia mtihani kila mwsho wa semester. Hvyo kwa mwanafunz wa miaka minne anahtaj miaka 4 ili kumaliza course 36(9 x 4) wakati wa miaka mitatu atafanya course 36 kwa miaka mitatu (6x2x3)ambayo ni kozi 36. NADHANI UMENIELEWA
     
  5. zethumb

    zethumb JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    ok poa kaka.
     
Loading...