Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askari wavamia chuo cha Mzumbe huko Mbeya ucku wa kuamkia leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nicas Mtei, Nov 12, 2011.

  1. N

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,543
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Baadh ya askari wamevamia chuoni mzumbe na kupiga wanafunzi, wanafunzi hao walikuwa ndani ya eneo la chuo wakiendelea na disko lao wenyewe lakin ghafla askari walivamia eneo hlo na na kuwataka watawanyike haraka ndipo wanafunzi hao kwa kushirikiana na uongozi wa ulinzi wa chuo walipowahakikishia askari hao kuwa humo ni salama kabisa na wao wapo eneo lao la chuo lakini askari hao ndipo walipoamua kutumia nguvu kuwatawanya wanafunzi kwa nguvu. Walifanikiwa kuwapga walinzi wa chuo na wanafunzi.. Askari hao walidai kuwa Chadema ndo source ya migomo hvyo wanaanza kuizuia vyuoni.. Wanafunzi hao wamelaani kitendo hicho na wameahid kupambana na askari hao hadi kieleweke.. Mpaka muda huu hali ya usalama si nzuri kwan bado milipuko ya mabomu inaendelea.

    Chanzo: Wanafunzi wa Mzumbe University, Mbeya Campus.
     
  2. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Nchii CCM wanakoipeleka kwa kuogopa kivuli chao sijui tungoje kama watu hawajaenda kwa Ocamp!!haya.
     
  3. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mh..hapa arusha makelele mtindo mmoja magamba wanajaribu kuwaliwaza wananchi kwa burudani iliyoanza asubuhi sana..
     
  4. j

    jigoku JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mlioko Mbeya endeleeni kutupa hali ya uslama ya mji wa mbeya na hali ya majeruhi waliopigwa mabomu na risasi za moto,hasa fuatilieni hali ya mtoto aliepigwa mabomu ya machozi na mashetani hawa wa POLICCM,tujuzeni tuhabarike hii itatusaidia kutafakari namna ya kupambana na hali hii kwa vitendo na kuhakikisha inakomeshwa.
    Mungu wasaidie wale wote waliopigwa na dola uchwara hapo mbeya.wanafunzi poleni nanyi kwa yaliyowapata,lakini you need to think twice
     
  5. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Polisi aibu sana wao wanashida sana maisha magumu lakini wanapiga watu
     
  6. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    hao wanafunzi wa mzumbe wanatakiwa wakomae na hao polisi hadi kieleweke-wanatakiwa waanze maandamano sasa
     
  7. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Bora kubomoa kabisa tuanze ujenzi upya!! Hatutapiga hatua mbele tukiendelea kusuruhishana kwa mtindo wa ngeo na kuwekana mahabusu.
     
  8. B

    Babu Ubwete Senior Member

    #8
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 26, 2008
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa Polisi mbona wanashindwa kuzuia wahamiaji haramu lakini swala la kutawanya watu wako mbele sana. Migomo ni dalili mbaya wahusika tutatue matatizo kwa amani.
     
  9. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    "kimbilio la waliofeli ni ...................... na upolisi" by ROMA, duh!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Nov 12, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    the HAGUE inawaita watu
     
  11. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mods naomba mruhusu matusi kidogo maana huyujamaa nimemtukana saaana lakini vidole vimesita kuandika. ms******sana wewe.
     
Loading...