Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askari watuliza ghasia za wananchi katika msafara wa Raisi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mirindimo, Jun 30, 2012.

  1. mirindimo

    mirindimo JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 468
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    jiwe11.jpg

    Askari polisi wa kikosi cha kutuliza ghasia maarufu FFU, wakidhibiti eneo la Tegeta jijini Dar es Salaam leo baada ya wananchi wenye hasira kurushia mawe masafara wa Rais Kikwete. PICHA;ROMI

    Msafara wa Rais Jakaya Kikwete leo umepigwa mawe na wananchi wenye hasira eneo la Tegeta Namanag jijini Dar es Salaam.

    Polisi mkoa wa kipolisi Kinondoni imekiri kupigwa mawe kwa msafara wa Rais Kikwete wakati msafara huo ukielekea Bagamoyo kutoka jijini Dar es Salaam.


    Kamanda wa Mkoa wa Kinondoni Charles Kenyela amesema kuwa anashikilia baadhi ya wananchi waliodaiwa kurushia mawe msafara wa Rais Kikwete.

    Kenyela amedai kuwa wananchi hao walipatwa na hasira baada ya kubomolewa nyumba zao kiholea na tajiri mmoja jijini anayedaiwa kubomoa nyumba hizo ili aweze kujenga kituo cha mafuta eneo hilo.

    SOURCE :Taarifa ya Habari ya TBC1 saa mbili usiku, tarehe 30/June/2012 ,IKULU imetoa taarifa kukanusha kua msafara wa Rais haukupigwa mawe na haukusimama popote zaidi ya kusimama kwa Mh. Wasira.
     
  2. mzalendokweli

    mzalendokweli JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sasa uongo upi umekanushwa?
    Taarifa ya ikulu ya kukanusha iko ap?
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mzalendokweli naona jamaa kakurupuka tu kuanzisha uzi.
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mijitu mingine sijui imeshakunywa? kichwa na utumbo tofauti.
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    liwalo na liwe siku watu wataufumua na rocket launcher, si liwalo na liwe halafu tunawa dump mabwepande!
     
  6. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anaona wivu kwa kuwa pembeni ya kila kituo cha mafuta kuna nyumba za ibada yetu
     
  7. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wangerusha hata tuburunet tutano tu jaman, mawe tu? Ila sio mbaya ujumbe kaupata.
     
  8. mirindimo

    mirindimo JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 468
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Habari ya leo saa mbili tarehe 30/June/2012 TBC1 imetoa taarifa kukanusha kua msafara wa Rais haukupigwa mawe na haukusimama popote zaidi ya kusimama kwa Mh. Wasira.
     
  9. mirindimo

    mirindimo JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 468
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Sikurupuki dogo....katika habari ya TBC tar 30/6/2012 saa mbili usiku IKULU imetoa taarifa za kukanusha tukio kama hilo na kusema msafara huo haukusimama popote zaidi ya kusimama kwa Mh Wasira ambapo ****** alienda kutoa pole za msiba
     
  10. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Title na content tofauti, Viroba@work
     
  11. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Sasa ikulu imekanusha uongo gani huo wakati wewe mwenyewe umeweka picha za tukio? Au wewe ndiye unayekanusha uongo wa ikulu kwa kuweka picha za tukio?
     
  12. mzalendokweli

    mzalendokweli JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ulikurupuka ndio mana haya maelezo hayapo kwe mada.
    Edit uongeze haya unayoeleza sasa.
     
  13. m

    muyanga mose New Member

    #13
    Jul 1, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hongereni vijana wa halima mdee, lazima wawe kama radio ya wafu,shit ol mafisadi
     
  14. mirindimo

    mirindimo JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 468
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Asante Radhia , tufanye mimi ndio nakanusha uongo wa ikulu kwa kuthibitisha kua msafara ulishambuliwa kwa mawe na kuwalizimu kusimama kwa mda
     
  15. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #15
    Jul 1, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Halafu wenzako wanakuambia umekurupuka, wewe unabishabisha tuu!
     
  16. mirindimo

    mirindimo JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 468
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Wao ndio wamekurupuka wangeuliza hata source basi....ooh viroba...
     
  17. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #17
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    mkuu umeona eeh! Source; Viroba
     
  18. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #18
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Duuuuh Radhia Sweety naona leo umekuwa mkali kwa wanaochangia bamia za chalinze sijui na mrenda.... Punguza basi watu wengi wako keroroooo, by the way its midnite

     
  19. m

    mamabaraka Member

    #19
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ki ukweli Mirindimo habari yako wengi hatukuielewa hasa wale wenye aleji na taarifa za Tbc 1, ungetuambia kuwa ikulu inametengua ukweli kuwa uongo. Asante Radhia umemsaidia mtoa mada kidogo kueleweka.
     
  20. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #20
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuna raia wa Tegeta wanaosema ulikuwa ni msafara wa Dr. Shein.
     
Loading...