Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askari Wanyamapori waua mtu Iringa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Allen Kilewella, Oct 20, 2012.

  1. Allen Kilewella

    Allen Kilewella Verified User

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 3,585
    Likes Received: 2,787
    Trophy Points: 280
    Katika kile kinachoonekana ni muendelezo wale tuliowakabidhi jukumu la kulinda ama watu au Rasirimali zetu kuua Raia wasio na Hati, Askari wa wanyama Pori wa Hifadhi ya Taifa ya Ruaha wamemuua kwa kumpiga Risasi mtu mmoja kwa tuhuma za kumiliki nyara za serikali kinyume cha sheria.

    Askari hao wakiwa kwenye Land Rover mbili walivamia nyumbani kwa Iddy Kiruma kitongoji cha Mbigima, kijiji cha Isele kwenye Kata ya Mlenge, Jimbo la uchaguzi Isimani Wilaya ya Iringa, Mkoani Iringa, na kumpiga risasi ya mguu kiruma. Kwenye Nyumba hiyo pia alikuwemo Shaabani Chalamila ambaye kwenye purukushani hiyo alifanikiwa kutoroka. Kiruma amekufa akiwa mikononi mwa Askari hao haijulikani walikuwa anampeleka wapi kama ni Hospitali au Kambini kwao.

    Askari hao baada ya Shaaban kutoroka walikwenda nyumbani kwake na kumchukua mke wake, Anna Mahogola mwenye watoto mapacha walio na umri wa mwaka mmoja na kuondoka naye na mpaka sasa hawajamrudisha na habari tulizo nazo amepelekwa kituo Kikuu cha Polisi Iringa mijini kilomita 60 toka eneo la Tukio. Hao watoto hawajanyonya maziwa ya mama yao tangu Usiku wa saa tisa kuamkia leo.

    Polisi wako eneo la tukio!!
     
  2. B

    Bartazar JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 721
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Enough is enough! Tumechoka na habari za askari kujichukulia sheria mikononi! Unyanyasaji na ukuikwaji mkubwa huu wa haki za binadamu ikiwa ni pamoja na haki ya kuishi! hawa wanastahili kukamatwa na kukabiliwa na mkono wa sheria.
     
  3. s

    salmar JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Hahahaaaaaaa na badooo askari piga risasi hao mbwa nyoka wanaokwiba nyara za serkali hakuna kuremba
     
  4. m

    mtendaji wa kijiji JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 530
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Saidi Mwena IGP aliwapa amri Polisi kuwa walipize kisasi. Hiyo ni aluta continual. Kifo cha Liberatus Kikwete alikiita cha kinyama na Uchunguzi ufanyike haraka. Naona aliye uwawa leo sio polisi kwahyo sitarajii uchunguz huru wowote.
     
  5. Allen Kilewella

    Allen Kilewella Verified User

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 3,585
    Likes Received: 2,787
    Trophy Points: 280
    Kila siku watu hufariki huko vijijini na hakuna mtu wa kuwapigania.
     
  6. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Ni kinyume na sheria kwa mpelelezi au polisi wa aina yoyote yule anapokwenda kumkamata mtuhumiwa na kumkosa kumkamata mkewe kwa minajili kuwa kufanya hivyo kutasababisha mtuhimiwa kujitokeza.

    Unless huyo mkewe naye anatuhumiwa, waliomkamata watakuwa wamefanya hivyo kinyume na sheria.
     
  7. E

    EUPHOBIA CALENDRAM Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo ni bahati baya sio makusud kama mnavyofikilia
     
  8. Z

    Zimamoto JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 464
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi si mwanasheria ila sidhani kama ni haki tuhuma za mume kuhamishiwa kwa mke. Hata kama Huyo mama angekuwa mtuhumiwa ni kifungu kupi cha haki za binadamu kinaruhusu kumtenga mtoto wa mwaka mmoja na mama yake? Sidhani kama misingi ya haki za binadamu inazingatiwa.
     
  9. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kazi kwenu wanasheria. Fuatilieni hiyo.
     
  10. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Si unajua hapa TZ Wanyama ni bora kiliko binadamu? Wametimiza kazi waliyoewa kwani wale wangine walio ua kule sijui selous walichukuliwa atua gani?
     
  11. M

    MADORO Senior Member

    #11
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kamuhanda hakuwepo kwenye tukio hilo?
     
  12. c

    chama JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sulihisho ni dogo tu acheni uwindaji haramu; hata wewe Allen Kilewella inaonekana ni muindaji haramu na dnio sababu mnateteana.

    Chama
    Gongo la mboto DSM
     
  13. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hawa Askari waonevu na wasiokuwa na busara wote dawa yao ni kikundi cha Uhamsho tu.
     
  14. q

    querauk Member

    #14
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanaweza kuwa askari wa wa siasa kali/uamsho
     
Loading...