Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askari waliomteka Ulimboka ni wazalendo wa kweli

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sangarara, Jun 27, 2012.

  1. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Maelekezo waliyopewa ni kumuua DR Ulimboka, Lakini wametumia uzalendo wa hali ya juu kwa kujifool kwamba walijua wamemmaliza DR na kumtupa maporini.

    Hata wao wanapigania makombo kama sisi, wanahitaji pongezi, sababu hata wao kama ambavyo DR anagugumia kwa maumivu na wao wako kwenye wakati mgumu kutoa maelezo ya kushindwa kutimiza wajibu wao.
     
  2. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Hizi propaganda sijui mtaacha lini
     
  3. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,191
    Likes Received: 2,326
    Trophy Points: 280
    Aseee, hao jamaa wako wapi niwape walau bia mbili mbili za kujipongeza
     
  4. f

    franktemu123 JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 503
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 60
    Kama SINEMA vile kinachofuata sasa ni kutuma salamu za pole kwa Dokta Uli na familia na kumtembelea ili kupata picha ya pamoja pale hospitali zen watajidai kusafirisha akatibiwe Nje ya nchi (INDIA) inafanana na KUBENEA STYLE> Unacheza na Bongo wewe? Watu wameaga kwao halafu dokta Uli unaleta zako zipi.
     
  5. Mpitagwa

    Mpitagwa JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,179
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Ninaamini kuwa hao maaskari nao hawapo salama kwasasa na kweli wanamaumivu kama Dr. Ulimboka, hata mafia wanaroho. Na waliowatuma watakuwa wapo matumbo joto kuwa siri itavuja
     
  6. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,153
    Likes Received: 1,407
    Trophy Points: 280
    Things Fall Apart!!!
     
  7. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Exactly:Mission Failed.
     
  8. a

    akelu kungisi Senior Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii Tanzania bhana, askari hao watalindwa na serikali hii ya kibabe, ila adhabu yao kutoka kwa MUNGU itakuwa haina mfano wowote ule! Ni kweli walitaka kumuua lakini cha kushangaza MUNGU kaiokoa roho yake, nawaombea hao askari wenye roho za kinyama wawe hai ili washuhudie USHUHUDA huu mkuu ambao utahitimishwa na mateso makali mno mno mara muda wao wakufa ukifika! Ukweli kuwa kila jambo lina malipo hapahapa duniani! Kisasi ni cha MUNGU, hivyo basi tumuachie yeye!Na kwakuwa MUNGU ameona na akasaza uhai wa Ulimboka kuna ushuhuda mkuu mno! Damu ile iliyomwagika haitaenda bure!
     
  9. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kiongozi wa madaktari kufanya kikao na watu asiowajua?? au alikuwa anafikiria atapewa mlungula?

    Mimi nina wasiwasi sana na huyu dokta Ulimboka!
     
  10. M

    Mwana_mapinduzi Member

    #10
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijafurahishwa na kwa kitendo cha polisi/usalama wa taifa kumpiga hadi kumjeruhi vibaya dr. Ulimboka. Natambua kuwa hii ni tabia ya polisi. Wasione wao ni maana sana katika Tanzania hii. Kama ni bunduki na madaktari wanazo. kama ni kuuwa na madaktari wana uwezo wa kuua. Hii tabia ya ukibaraka ambayo wanakurupuka na kuamua kuwaangamiza madaktari, inabidi hatua za makusudi zichukuliwe. Madaktari nanyi mna bunduki, kwa hatua hii ambayo imefikia ya kutoa uhai wenu, inabidi nanyi kujibu mapigo. Polisi wote na vibaraka wao, endapo Dr. Ulimboka atapoteza maisha, waambie wasikanyage hospitali na wakifanya hivyo, basi ni kulipa kisasi kwa sindano ya simu. Unyama unyama tu.
     
  11. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    aiseeeeeeeeeeeee
     
  12. M

    Mwana_mapinduzi Member

    #12
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijafurahishwa na kwa kitendo cha polisi/usalama wa taifa kumpiga hadi kumjeruhi vibaya dr. Ulimboka. Natambua kuwa hii ni tabia ya polisi. Wasione wao ni maana sana katika Tanzania hii. Kama ni bunduki na madaktari wanazo. kama ni kuuwa na madaktari wana uwezo wa kuua. Hii tabia ya ukibaraka ambayo wanakurupuka na kuamua kuwaangamiza madaktari, inabidi hatua za makusudi zichukuliwe. Madaktari nanyi mna bunduki, kwa hatua hii ambayo imefikia ya kutoa uhai wenu, inabidi nanyi kujibu mapigo. Polisi wote na vibaraka wao, endapo Dr. Ulimboka atapoteza maisha, waambie wasikanyage hospitali na wakifanya hivyo, basi ni kulipa kisasi kwa sindano ya simu. Unyama unyama tu.
     
  13. NAKAMO

    NAKAMO Member

    #13
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu umetoa facts support n source yko ziwe habari z moto zaidi...
     
  14. s

    swanga Member

    #14
    Jun 27, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    No long at ease
     
  15. s

    swanga Member

    #15
    Jun 27, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    and the beautifull are not yet born
     
  16. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #16
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ni vigumu sana kumlaumu ukizingatia hakuna aliyetegemea serikali yetu inaweza ikawa ina items kama hizi kwenye list of options zake za kukabiliana na mgomo wa maDR.

    Hii ni dalili kwamba serikali yetu imepoteza uwezo wa kuongea na raia wake.
     
  17. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #17
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Mh.Liwalo-Na-Liwe atajipendekeza kumsalimu Hospital, atapiga nae picha afu watajifanya kumpa msaada wa kumpeleka India.
     
  18. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #18
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,272
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama wana hitaji pongezi yeyote maana walidhamiria kumuua.
     
  19. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #19
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    CCM imekwisha kabisa.
     
  20. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #20
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Uwapongeze baada ya kumwacha katika hali hiyo aliyonayo? Si bora wangemuacha kabisa wasimpige, wakaamua kugoma kama walivyofanya askari wa ghadafi? Hakuna cha uzalendo ni washenzi.
     
Loading...