Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askari walinda Amani wa JWTZ wauawa Darfur

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Inno laka, Jul 13, 2013.

  1. Inno laka

    Inno laka JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2013
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 1,066
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 63
    Habari wana JF,

    Habari zilizonifikia hivi punde kutoka kwa mpiganaji mmoja aliyeko Sudani ni kuwa wanajeshi takribani 7 wa JWTZ wamepoteza maisha na wengine kadhaa kujeruhiwa pamoja na Askari mmoja kujeruhiwa vibaya. Hii imetokea baada ya waasi kuwalia Ambushi..

    RIP Soldierz

    ========
    Ieleweke kuwa:
    [​IMG]

    ***********
    Gazeti la Mwananchi - Julai 14, 2013
     

    Attached Files:

  2. J

    Jamii walker Senior Member

    #2
    Jul 13, 2013
    Joined: Jun 18, 2013
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Futa kauli au jipange kutupa habari za uhakika. Iweje unaskia alafu iwe News Alert. Toka nje; shuwaiin"!
     
  3. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2013
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,876
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 48
    Mkuu unapoleta taarifa iwe angalau imekamilika,tuna watoto wetu huko,unataka watu wazimie kwenye keyboard!!!??
     
  4. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2013
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,691
    Likes Received: 657
    Trophy Points: 113
    I think you have overreacted. There is no gross mistake in this thread that elicit usage of such strong words. Treat everyone in a friendly way until they prove themselves otherwise dude!
     
  5. Kiwi

    Kiwi JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2013
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 916
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 18
    Kwa nini umekuwa na jazba kiasi hicho kwa Inno laka? Jukwaa hili ni sehemu ya kupeana taarifa mbalimbali. Amefanya kosa gani kutupatia taarifa aliyoipokea kutoka kwa mtu aliyeko Sudan? Hakuna kosa kusema News Alert, kwa sababu habari yenyewe alikuwa amepewa na mtu, bado hajapata jinsi ya kuithibitisha kutoka vyanzo vingine. Kazi yetu wanajamvi ni kuipokea, halafu kuichunguza uhakika wake kutoka kwenye vyanzo vingine. Wahenga walisema subira yavuta heri!

    R.I.P. Askari wetu!
     
  6. c

    chief_mtemi JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2013
    Joined: Jun 23, 2013
    Messages: 529
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii ni habari nzito inayobeba hisia ya nchi ya inaweza pia kuvuruga amani ya nchi maana watu wana ndugu zao na watoto huko sudani kwaiyo si kila tetesi ambayo unaonma inabeba tension ya taifa kwa ujumla uipunch huku.mods futa hii thread till the relevant authourity proves the fact or more supporting evidence is brought hereby.
     
  7. T

    Tanzaniaone Member

    #7
    Jul 13, 2013
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari kutoka vyanzo mbalimbali vilivyoko Sudan vinadai kuwa Kulfi kuwa na mapigano makubwa yameyosababisha Askari Saba wa JWTZ kupoteza maisha leo.

    Taarifa zaidi nitawaletea nitakavyozithibisha
     
  8. S

    Swat JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2013
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 4,287
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
    Inasemekana ni askari mmoja amekufa baada ya logistic base kuwa ambushed na kushambuliwa. Hao 8 sijasikia. Source: New York Times.
     
  9. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2013
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,862
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 48
    Uongozi husika unatakiwa kulitolea ufafanuzi hili haraka iwezekanavyo
     
  10. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2013
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Jaribu kuandika vizuri kwa heshima ya wanajeshi wetu!
     
  11. d

    diunal JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2013
    Joined: May 12, 2013
    Messages: 494
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 18
    The relevant authority they normally reverse the truth...especially taarifa zenye kugusa taifa
     
  12. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2013
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,433
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 48
    These boys are executing their legal mandate...when it comes to falling down, we all should feel sad and sorry for the fallen heroes. I hope the number is not that big. But in any war, there should be casualties, unfortunately.
     
  13. g

    gwacha Senior Member

    #13
    Jul 13, 2013
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nikweli inagusa lakini huo ndio ukweli tumepoteza wapiganaji nane na wengine wengi kujeruhiwa but it is not official
     
  14. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #14
    Jul 13, 2013
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,378
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 48
    kweli hizi habari sio za kuandika kwa furaha maana tuna ndugu zetu wanaiwakilisha Nchi na Afrika kwa ujumla.
    Kwa mtu asiyejua kazi ya Mwanajeshi na wanaapa nini ndio anaweza kushangilia
    Mimi naamini ni habari ya UONGO kabisa laba huyo mmoja na ni lazima maiti yake iletwe na aagwe kiheshima
    Tufuatilie hilo New York Time
     
  15. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #15
    Jul 13, 2013
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,489
    Likes Received: 668
    Trophy Points: 113
    Wanajeshi wetu wamevamiwa na waasi huko Sudan.

    Askari mmoja kapoteza maisha!

    New york times!
     
  16. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #16
    Jul 13, 2013
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,127
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 38
    If that's the case inaonyesha tuna wanajeshi wengi sana walioko Darfur.
     
  17. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #17
    Jul 13, 2013
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,825
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 63
    Ukishaamua kuwa mwanajeshi, kifo sio suala la kushangaza maana wapo wengine wanaofariki mafunzoni hata kabla ya kugika viwanja vya mapambano...
     
  18. Inno laka

    Inno laka JF-Expert Member

    #18
    Jul 13, 2013
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 1,066
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 63
    kama vipi kwa Mfano..? Huwa naamini kuuliza sio ujinga #Makala_jr
     
  19. Inno laka

    Inno laka JF-Expert Member

    #19
    Jul 13, 2013
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 1,066
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 63
    Kazi za Majeshi ni kugangamara...,nakumbuka kipindi kile nipo j.k.t.....hii nyimbo tulikuwa tukiimba Sana..
     
  20. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #20
    Jul 13, 2013
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 12,523
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 48
    Bado M 23, bado Kagame! Kisa kutaka umaarufu kwa waume wa magharibi. R. I. P
     
Loading...
Similar Threads - Askari walinda Amani Forum Date
IGP Mangu: Sina taarifa juu ya agizo la Rais kumpandisha cheo askari Jukwaa la Siasa Tuesday at 12:25 PM
Balozi Mahiga: Mke wangu hakumtukana askari, walipishana kauli Jukwaa la Siasa Tuesday at 8:19 AM
Rais Magufuli: Askari wa Usalama Barabarani aliyetukanwa na Mke wa Waziri apandishwe cheo Jukwaa la Siasa Saturday at 10:11 PM
Askari wa TZ na Kashfa ya Ngono Kongo Jukwaa la Siasa Apr 17, 2016
Askari walinda amani wa Tanzania, wauliwa huko Congo Jukwaa la Siasa May 6, 2015

Share This Page