Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askari wa usalama barabarani alieupoteza msafara wa Rais Kikwete ajiua akihojiwa polisi Tarime

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sitakuwafisadi, Jan 11, 2012.

  1. s

    sitakuwafisadi Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    2010 wakati wa uchaguzi mkuu kuna askari wa usalama barabarani alituhumiwa kuupoteza msafara wa mgombea urais kwa tiketi ya CCM J.M.KIKWETE.Baada ya kukamatwa askari huyu na akiwa chini ya ulinzi akihojiwa inadaiwa aliingia ndani ya gala la kutunzia silaha la kituo kikuu cha polisi TARIME na gala kuu la kanda maalumu ya kipolisi ya TARIME RORYA na kisha kujipiga risasi na kufa papo hapo!!

    SWALI
    - Je, aliyekuwa akimhoji alichukuliwa hatua gani kwa kosa la kumwacha huru mtuhumiwa aliye chini ya ulinzi wake?

    - Je, mtunza stoo wa gala hilo la polisi aliyekuwa zamu siku hiyo alichukuliwa hatua gani kwa kosa la kuruhusu askari mtuhumiwa aliye chini ya ulinzi kuingia galani na kuchukua silaha?

    - Je, mkuu wa polisi wa upelelezi alihusika ktk mauaji ya askari huyu ilikupoteza ushahidi wa maelezo ya askari huyo?
     
  2. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    What do you expect?
     
  3. s

    sitakuwafisadi Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    TUKIO HILI limejaa utata naomba mwenye taarifa kama tume iliunda atwambie nini kilichotokea hadi askari huyo akajiua akiwachini ya ulinzi tena silaha aliichukua galani!!
     
  4. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 135
    Kwani hawakuunda tume hawa jamaa ? Na si wajua Tume huchukua miaka bila majawabu?
     
  5. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,447
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280

    Watanzania watu wa matukio.

    Inakuwaje tukio la 2010 unatuletea leo tulijadili?

    Kesha kufa, uba taka nini tena? Kuwakumbusha waliofiwa? Endelea na current news, ugeni wako usiutumie kuturudisha na kutukumbusha mambo ambayo hata hayana mshiko kwa jamii
     
  6. s

    sitakuwafisadi Member

    #6
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari hii kweli niya mda mrefu sasa lakini katika kumbukumbu za utendaji na uwajibikaji wa jeshi la police kwa matukio 2010 lipo na litakuwepo hadi mwisho wa jeshi letu lapolice nimuhimu watanzania wafahamu ilikuaje ASKARI HUYO WAKIKE ALIE KUA AKIONGOZA MISAFARA YA MAGARI HASA YA MGOMBEA WA URAIS KWA TIKETI YA CCM ajipige risasi akiwa chini ya ulinzi tena kituo kikuu cha police kanda maalumu ya kipolice TARIME RORYA!?
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 571
    Trophy Points: 280
    Ushaidi wa kimazingira unaonyesha kabisa jamaa walimuua
     
  8. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mambo ya kale mkuu yanatupatia mwanga wa kinachotokea leo,yanatuwezesha kuunganisha dots! its worth asking. naunga mkono thread.
     
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hw mafisadi utawaweza? Watakuwa wameshalimaliza kimya kimya.
    Na nakumbuka yule askari hakuwa mzoefu sana kwa shughuli yake!

    Wenye taarifa zaidi watujuze wajamen!
     
  10. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Lahh, hili tukio nalikumbuka sana.

    Dada yetu ambaye ndiyo alikuwa kamaliza mafunzo, akapewa kazi ya kuongoza msafara.

    Kwa kutokufahamu na ugeni, akafanya makosa na kuupoteza msafara wa Rais.

    Wao kama "ETI" aliyemuuwa Kenedy, wakaamua kumpoteza ili kuuwa ushahidi.

    Inabidi kila mwaka, siku huyo bibie aliuawa, basi tunaweka kumbukumbu yake hapa JF.

    Mungu ampe mapumzisho mema na huku akiwasubiri hao waliomtenda.
     
  11. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,829
    Likes Received: 1,089
    Trophy Points: 280
    Ilikuwaje askari mmoja aupoteze msafara wa Rais??? Haiingii akilini. In amana ni yeye alikuwa ametangulia mbele na pikipiki akakosea njia au?
     
  12. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Angekufa bibi yako ndo ingekuwa na mshiko eeh?
     
  13. k

    kidadari JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2016
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 1,307
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    askari alishakuwa na kosa na kihojiwa haruhusiwi kushika silaha ( bunfuki) so Ulikuwa je?
     
  14. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2016
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,691
    Likes Received: 9,361
    Trophy Points: 280
    Kwa wale wanaokumbuka tukio hilo ni kuwa eti alijipiga risasi tatu kifuani kwa SMG. Jaribu kupata muundo wa smg kisha fikiria alivyo ishika kujipiga risasi mbili kifuani
     
  15. kifanyio40

    kifanyio40 Member

    #15
    Jun 28, 2016
    Joined: Jun 27, 2016
    Messages: 7
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Khaaa
     
Loading...