Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

askari wa T 655 AEG wanaomba rushwa 100,000!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Uswe, Mar 26, 2011.

  1. U

    Uswe JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Leo nimekumbana na mkasa ulionishtua sana, nilikua maeneo ya masaki na kwa bahati mbaya (shemeji yenu ambae sasa anajifunza driving) akataka ajikumbushie yale mambo yake ya shule, tulikua very close na kiwanjapale karibu na coco beach, nami nikaona si hatari hasa ulizingatia tulikua tuko karibu sana na kile kiwanja kama mita 100 hivi, nikasimama pembeni ili tubadilishane, ile kuwasha tu gari jamaa wakiwa katika T655 AEG kumbe walikuwa wanatutazama.

    Wakatukamata na safari ya O/bay police ikawa imeanza, mmoja akashuka kutoka gari yao toyota corola ya kijivu kilichokolea imechokachoka hivi namba T 655 AEG akaja ndani ya gari yetu, njiani akaanza kumba rushwa, akasema kosa letu faini ni 180,000/= lakini yeye tumpe laki yaishe, nikaomba sana msamaha jamaa hawaelewi, tulipofika kituoni katika kuonesha jinsi anavyojua kukomoa akaongea na askari mwenzake kwamba eti najifanya mbishi, kwa hiyo nishughulikiwe. . . .mambo mengi yakatokea, nikapiga simu nyingi sana, badae kwa shingo upande wakaniacha bila kulipa hata senti moja, point yangu hapa ni JAMANI MSIKUBALI KUWAPA RUSHWA ASKARI, WANALEMAA, UWEZO WA KUFIKIRI UNAPUNGUA, WAKIONA MTU WAO AKILI ISHAFIKA KWENYE WALETI, katika hali ya kushangaza yule afande alonikamata alikuwa anasema mi ni mbishi tu ningekua kweli nataka kumaliza si ningeenda kwenye ATM kuvuta kuliko kujifanya mkorofi, yaani hawa viumbe wanadhani tunafanya kazi ili tuwape wao rushwa? na sio aibu kabisa wao kuomba rushwa. . .I am shocked!
     
  2. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Pole sana mkuu, ila ndo hali halisi tujifunze kusema hapana kwa rushwa
     
  3. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #3
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Mimi nina aleji na hao jamaa mara nyingi wakinikamata huwa nawaletea ubishi wa kweli hata kama nina kosa basi wafuate taratibu sio wao waanze kwa kuniambia tuyamalize! Ila mkuu na wewe pia ulikuwa unavunja sheria siku nyingine uwe makini kwani muda uliopoteza kwa kitendo cha leo si wa kitoto maana hawa jamaa hawana dogo! Au ulichukulia poa kwasababu sasa hivi hata wakubwa hawafati sheria ndio maana kuna mtu karuhusiwa kutibu bila kupata usajili wa kutoa tiba kama sheria inavyotaka na wakubwa wanampigia chepuo! Kuwa makini mkuu.
     
  4. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2011
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Pole kwa yaliyokukuta na hongera kwa kukataa kutoa rushwa.

    Tiba
     
  5. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kuna wengine wanazunguka mitaa ya Sinza/Kijitonyama usiku wana Mark 11 nyeupe ya zamani sikumbuki namba nao ni wa Osterbay ni wasumbufu sana.
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Hajambo dadangu Miss Judith?
     
  7. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Nikukumbushe tu,mtoa rushwa na mpokea rushwa wote ni =.
     
  8. U

    Uswe JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jitahidi upate Namba zao za gari au zile namba za kwenye uniform (Mi niliangalia mabegani kwao hawakua na kitu zaidi ya neno 'POLICE) afu tubandikie hapa, walitaka eti nilale mahabusu, yes nilikosea lakini faini yake haiwezi kuwa 180,000 na sio kosa la kutulaza mahabusu, sana sana walipaswa kushika gari hadi ntapolipa faini. . . .JAMANI BORA UPOTEZE MUDA KITUONI, RUSHWA HAPANA!
     
  9. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #9
    Mar 27, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Hajambo anakusalimiia anauliza vipi biashara yako ya kusafirisha abiria kwenda kwa babu inaendelea vema?
     
  10. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #10
    Mar 27, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Kuna wale wa pikipiki wanaitwa tiGO pia ni wasumbufu ile mbaya hata sijui wana majukumu gani barabarani au ni mradi wa watu ?
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    na wewe kwanini uliombaomba sana wakati unajua hata kubargain rushwa ni kosa?

    fuata sheria uepuke vivution vya rushwa
     
  12. C

    Chamkoroma Senior Member

    #12
    Mar 27, 2011
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shossi nisawa uliyosema lkn mambo ya babu yanini kuyaingiza wakati tunaongelea rushwa? Je tuseme ndiyo kutopenda huyu mzee asiwasaidie wanaopenda kuponjwa kupitia yeye?
     
  13. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    sijambo mkuu,

    next qn!
     
  14. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hao wako kikundi, wame sambaa coco beach , huwa wana vizia watu wanao fanya mapenzi au wakikukamata bila chohcote wanaku bambikai bangi, mradi utoe pesa,, Huwa wana shirikiana na raisa wanao vaa nguo za kipolice
     
  15. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135


    haha, mwaka huu watu wanatengeneza hela si mchezo. 150,000/- kila kichwa si mchezo!

    kazi ipo,

    na

    Mungu yupo
     
  16. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Mkuu nakupa Hongera ya Kutowapa hao Wezi Rushwa kama wangekuwa ni polisi wanaolipenda Taifa wasingekuomba rushwa wangekupa Onyo kama ni kosa la kwanza ukirudia tena kufanya kosa hilohilo ndio wakuzonze faini sio rushwa. Tusjifunzeni tabia hiyo watanzania ili tuweze kujenga Taifa lenye waadilifu. No Corruption, tena mkuu nakupa Hongera kwa Uzalendo uliouonyesha
     
  17. U

    Uswe JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    m
    nilikua siBargain, nilikua naomba msamaha! yes ni muhimi kufata sheria, mi ni mmoja wa watu wanaofata sana sheria, hata siku moja sitanui, sipiti red lights, na always nahakikisha nafanya service ya gari, ila kuna siku tu mtu unajikuta umepitiwa. . .so ilikua bahati mbaya sana, ila wale jamaa kuomba 100,000! dah wamezidi sana T655 AEG toyota corola sitawasahau!
     
  18. U

    Uswe JF-Expert Member

    #18
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sasa akili inacheza, bse gari yao ilikua private, T655 AEG TOYOTA COROLLA! inawezekana wale walikua raia
     
Loading...