Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askari wa selious game aua mwanafunzi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MndemeF, Oct 10, 2012.

  1. M

    MndemeF Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jamii hv kweli hii ni sawa kwa askari wa selous game kuua mwanafunzi aliyekuwa anavua samaki ndani ya hifadhi?
     
  2. k

    kupe JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 972
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Ndio sawa kama ni mwanafunzi angekuwa darasani. Hao ndio majangiri wanazuga na uniform mbugani wanatafuta faru wa kikwete
     
  3. K

    Kolero JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tatizo la hao askari wanafikiri zaidi kinyama kuliko kibinadamu, ni sawa hiyo hifadhi, lakini hakuweza kutumia njia nyingine mbadala kumkamata badala ya kumuua? Wanyama ama samaki nini bwana! Na jamii inayozunguka hifadhi hiyo kubwa kuliko zote Tanzania wanafaidika katika nn? na hata huyo askari najua katekeleza tu sheria na bado analalamika mazingira ya kazi yalivyokuwa magumu. Imefikia wakati kupima kati ya samaki na binadamu yupi analeta maendeleo ya nchi, hao samaki wanahifadhiwa ili iweje na kwa faida ya nani? Inatia uchungu sana.
     
  4. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wasi wasi wangu ni pale watanzania watakapochukulia kwamba kufa ni kitu kidogo na cha kawaida halafu roho ya kisasi ikawaingia walah hatabaki mtu na hatakuwepo wa kuwatuliza na hata wakiwatuliza wema wao wa asili utakuwa umeshayeyuka tayari.
     
  5. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mkuu ungemwona jinsi yule mama mjane anavomlilia mtoto wake aliekua anamtegemea kamwe usingetoa hiyo kauli,. Omba Mungu akusamehe
     
  6. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mkuu kwa kuwa hayajakupata
     
  7. M

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 961
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Samaki wawili au watatu tu? Ndio watoe roho ya mtoto? Embu kuweni na busara nyie magamba! Mnajua mnapandikiza chuki? Ebo!
     
Loading...