Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askari wa Polisi na JKT watwangana Tabora

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Consigliere, Nov 12, 2011.

  1. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,420
    Likes Received: 3,275
    Trophy Points: 280
    Kumetokea mapambano makali muda huu na yangali yakiendelea. Mapambano hayo ni kati ya askari wa JWTZ na Polisi.

    Mapigano hayo yalianza baada ya kusemekana kuwa wanajeshi walikuwa wanapiga raia ndipo polisi walipowasili a kuanza kuwafyatulia risasi ambapo wanajeshi walianza kujibu kwa mawe askari wakazidiwa na kupeleka askari zaidi eneo la tukio, kitu cha kushangaza raia nao wakaungana na wanajeshi.

    Polisi ni wengi sana na wanazidi kumiminika kitu ambacho kimewatibua wanajeshi ambao wametangaza kurudi na kuwataka Polisi wakiwa wamekamilika wao ndiyo wanarudi kuanza. Shughuli zimesimama na maduka yamefungwa nitaendelea kuwapa updates.

    SAHIHISHO:

    Si askari wa JWTZ bali ni askari wa JKT ambao bado wapo depo katika purukushani hizo gari lilikuwa limebeba abiria lilipigwa risasi.
    Sasa hivi wameshakamatwa wote kwa msaada wa JWTZ na wamejazwa kwenye toyota cruser mbili.
    Doria inaendelea na hali inaanza kurudi kuwa shwari sasa hv naelekea central then kambini kujua kitakachojiri.
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Haya ni mazito. Majeshi kuanza kupambana naona ndiyo tunaelekea mwanzo wa mwisho
     
  3. I

    Ismaily JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli mapigano makali yanaendelea maduka yamefungwa,mapigano yapo mtaa wa mwanza road barabara ya kuelekea urambo,hapa mjini Tabora hali ni mbaya
     
  4. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    poleni.je wanatumi risasi za moto au mabomu ya machozi?mia
     
  5. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Hapo kwenye bold ndo pahala ambapo sijakupata kaabisaa!
     
  6. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    dishi dishuuuuuuuuu, nimekuwahi na wewe kufa, wakitoka hapo waelekee kivukoni ikulu wapindue nchi
     
  7. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,420
    Likes Received: 3,275
    Trophy Points: 280
    ninamaanisha askari Polisi.
     
  8. z

    zakazaka Member

    #8
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sababu ni nini?
     
  9. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2011
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu anamana wamekenda jipanga alafua wanaludi kugawa mkongoto kwa policcm
     
  10. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #10
    Nov 12, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ni kama sijakusoma vile!
    Hao JWTZ wamewapiga raia mitaa gani? Maana ninavyojua mji huo wa tabora ni mji ambao unaongoza kwa kuwa na makambi mengi ya jeshi, kwa maana kwamba kuna muingiliano mkubwa wa raia na wanajeshi.

    Hebu fafanua kidogo mkuu.
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Du imbombo ngafu damu ya wanambeya hiyo
     
  12. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #12
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Nasikia pia kuna uhaba wa mafuta huko. Walioko huko tujuzeni.
     
  13. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #13
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Nashukuru,ila nilikuwa sijaelewa uliposema "kimewatibua wanajeshi ambao wametangaza kurudi, na wamekamilika,wao ndiyo wanarudi kuanza"

    Ina maana vurugu zimesimama na sasa wanarudi kuzianzisha?

    Ebu checki tena bandiko mkuu.

    Kifupi naelewa umesema kuna ugomvi kati ya polisi na wanajeshi,ila sikukupata hapa....

     
  14. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #14
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,420
    Likes Received: 3,275
    Trophy Points: 280
    By the time ndiyo kwanza nilikuwa nafika Tabora na kuingia hotelini.
    Hivyo story ni nyingi na tofauti kulingana ushabiki. Nilizozirusha ni za awali.
    Habari zaidi kufata naona Sheikh wa Mkoa naye ndiyo anaingia hapa central.
     
  15. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #15
    Nov 12, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Tanzania kumekucha.
     
  16. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #16
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hebu tujuze zaidi mjomba, nini kimesababisha.
     
  17. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #17
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Utashangaa vyombo vya habari hususani TBC watakavoiminyia habari hiyo!
     
  18. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #18
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,400
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    Na hapo sijui watasema CDM ndio wanahusika?maana hawakawii kuropoka hawa magamba.
     
  19. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #19
    Nov 12, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mkuu ni kama sikuamini vile.
    Kwani wewe upo wapi, Tabora ama Mbeya?
    Mbona unaonekana upo kwenye eneo la tukio katika matukio yote mawili?
    Sikusomi mkuu.
     
  20. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #20
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,420
    Likes Received: 3,275
    Trophy Points: 280
    Nitawajuza zaidi baada ya kurudi hotelini.....
    Kwani hapa natumia simu
     
Loading...