Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askari wa Nigeria waua watu "execution style" [Video]

Discussion in 'International Forum' started by Kang, Feb 10, 2010.

  1. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Hii video imenitisha sana kusema ukweli.
    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=tlpZr8IRUcY[/ame]
     
  2. K

    Koba JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,064
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    Duh,jamani hii dunia hebu tuelewane kidogo tuu tuache kuuana kama kuku,hata sijamaliza kuiangalia maana its heartbreaking,lakini nao hao siasa kali waliokuwa executed sishangai nao walifanya same thing,tangu niangalie terror in Mumbai & 911 sina hamu na hizi dini.
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Jamni inatisha sana!!
     
  4. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    The same way they cut/behead people's head, the same way they go.
     
  5. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,685
    Likes Received: 5,641
    Trophy Points: 280
    this is not right,no matter what they did.....kuna sheria kama wamekamatwa sheria ifuate mkondo.
     
  6. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145


    Not in Nigeria.
     
  7. Rufiji

    Rufiji JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2010
    Joined: Jun 18, 2006
    Messages: 1,592
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    This is really sad, how can police officers act like bunch of thugs? ....These are same police officers that ordinary citizens have entrusted to protect and defend them ! I have never seen something like this before, Nigerians should be ashamed of themselves.
     
  8. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Evidence of this? they just picked people up randomly, no trial no nothing.
     
  9. K

    Koba JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,064
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    kweli hawa watu ni barbaric ile mbaya,yaani polisi ndani ya uniform ana execute watu hadharani na sijasikia chochote? hakyanani bongo i cant imagine issue kama hii itokee....sijui wananchi wange react vipi?
     
  10. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ndio matunda ya dini za karne nyeusi za watu waliokuwa wakiishi mapangoni. Leo hii karne ya 21 watu bado wanazikumbatia kwa mikono miwili.
     
  11. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Itokee mara ngapi? hukuwapo enzi za Mwembe_chai? :mad:
     
  12. N

    Nanu JF-Expert Member

    #12
    Feb 10, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Jesus!! This is terrible show!!! It is a terrible episode!! Execution of innocent civilians picked at random like that is just not right and not justifiable for any means!!! It is terrible, terrible!! God help Nigerians, help Africans!! I hope authorities will take the required steps for the inhumanity done by the police officers!!!!
     
  13. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #13
    Feb 10, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    kha, yaani jamaa walipigwa pingu kisha unalazwa chini kisha unalimwa shaba? mmmmh...inasikitisha!
     
  14. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #14
    Feb 10, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    What happened in Zanzibar, January 2001 , don't you remember ya Mwembechai, Kule Bulihakyulu, kule Kimara, habari ya wachimbaji wadogo wa madini toka Mahenge akina Chigumbi nk?...Haya ni matukio ya kawaida sana kwa askari aliyefundishwa kuua!. There are alot of killings "behind screen" kwa nchi zetu ambazo zinajidai zina amani na utulivu!

    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=g7XjFZSSF9Q&NR=1[/ame]
    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=vLAOK08gNhY&feature=channel[/ame]
     
  15. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #15
    Feb 10, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Wana JF,
    Jana niko nyumbani usiku na watch Aljazeer hiyo habari ikarushwa hewani, ilinitisha sana na mbaya zaidi kundi la kwanza ni wale vijana wadogo watatu walikuwa sio over 18 au 20, Police wanafanya mauaji hadhalani na waliokuwa wanauwawa walikuwa hawana hata silaha wengine ni vilema na magongo, na mauaji yanafanyika mchana kweupe na watu wakipita. yani huyo commanda in-charge lazima afikishwe The Hague bila ubishi.
     
  16. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #16
    Feb 10, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huu ni unyama tu, hamna cha dini wala nini. Siungi mkono hizo dini za middle east ambazo kila siku haziishi kugombana, lakini mauaji ya aina hii hakuna namna yoyote ya kuyahalalisha.
     
  17. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #17
    Feb 10, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Nenda kwenye State husika, utaelewa what they did hawa B H.

    Anyway, I don't think a killer needs a trial? The beheaded people is more than tangible evidence.
     
  18. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #18
    Mar 3, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ONYO: Kuna baadhi ya sehemu ya hii video zinatisha. Bonyeza ukijua umeishaonywa.

    [ame="http://www.liveleak.com/view?i=e04_1265733780"]LiveLeak.com - Video shows Nigeria 'executions'[/ame]
     
  19. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #19
    Mar 3, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,256
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hii yote ni kwa sababu za tofauti za imani watu wanakuwa na uhasama huo!! Kweli miungu wa kiarabu na kizungu ni balaa kwetu.
     
  20. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #20
    Mar 3, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hii issue ilishaongelewa hapa. Iunganishwe tafwadhal.
     
Loading...