Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askari wa kike wa kiisilamu (jeshi na polisi) waruhusiwe kuvaa hijabu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwambao, Aug 28, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. M

    Mwambao Member

    #1
    Aug 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napenda kuliweka hili hapa jamvini kama zawadi ya Eid kwa kila mwana jamvi Eid Mubarak

    Katika taasisi nyingi hapa Tanzania wafanyakazi wao wanavaa na wanaruhusiwa kuvaa mavazi yanayolingana na dini zao kwa mfano, wafanyakazi wa wizara maofisa wabunge na hata walimu na madaktari pia wanafunzi wanaruhusiwa kuvaa hijab wakaiwa katika sehemu zao za kazi, ila hili sijaliona kwa wafanyakazi wa sekta ya ulinzi na usalama wa nchi yetu ambao wao ndio wamebaguliwa na dini zao wala sijasikia mtu kuwatetea hivyo mie naanza kuwatetetea naomba watu wote waniunge mkono ili dada zetu waliopo kwenye hizi taasisi waweze kumtii mwenyezimungu kama wengine walivyopewa fursa ya kumuabudu mola wao dada zetu waliopo kwenye sekta za ulinzi mavazi yao yanawadhalilisha sana wanavaa suruali na visiketi vifupi kwa kweli haliridhishi . zamani askari wa kiume walikuwa wakivaa kaptula lakini sasa wakaliondowa hilo wamewekewa suruwali na na sasa kuna mpango hata wafungwa pia watavalishwa suruali na hili la maaskari nalo liangaliwe kwa hekama na busara dada zetu nao wanahitaji kuvaa mavazi yatakayowastiri maungo yao na linawezekana.

    Naomba kuwasilisha nina haraka sana modem yangu imekwisha pesa
     
  2. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nakuunga mkono ndugu yangu. Pia Nawatakia Waislam wote Eid Mubaraka
     
  3. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    wataanza kuvaa wale walinzi wa gadafi kwani yeye ndiye nembo ya uislamu hapa duniani hadi katujengea msikiti ila naona mnyaaz mungu anampa mkono wa kwaher,
    eid njema waungwana.
     
  4. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Udini bana kwani wakivaa ndio ufanisi wa kazi utaongeza
     
  5. Donkey

    Donkey JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 60
    kwani mavazi ndiyo kufuata dini, nchi haina dini, tafuta mengine, kwanza uislamu na ukristo siyo dini za asili ya Tanzania, jitambue
     
  6. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2011
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ukweli ni kwamba katika tafiti nilizofanya jwtz,magereza,na Police,askari wanaopenda kuvaa sare ya jeshi sketi vimini dada zangu wa Muhamad,wanaongoza tofauti na dada zangu wa Nabii Bin Maryamu
     
  7. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    Sheikh; Umejiandaaje kumaliza mfungo?!, mabango ya kujirusha yameshajaa kila kona, wewe umechagua wapi?; sanciro?!, bilicanas?!, c/dreamer?!, joly?! Au uwanja wa fisi?!, karibu tuanze ke-share lunch.
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,969
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Fanyeni kazi nyie achaneni na hitikadi, kwani umeamniwa mtu ataenda mbinguni au ahera kwasababu ya kuvaa "mavazi ya kidini" au kwa kutenda kama Allah Karim atakavyo?
     
  9. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,625
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    kama mmekosa cha kuchangia ni heri mnyamaze, yalianza madai ya kuondoa sare za shule kwa wanafunzi, zikaondolewa. Kujengewa misikiti ktk taasisi za elimu, hayo yakapigwa chini, sasa kuna la IOC na Kadhi, leo limekuja la mavazi kwa askari-kesho tujiandae na wanawake wa Kiislam kuachishwa kazi kwa madai ya kuwa anayetakiwa kufanya kazi ni mwanamume-mwanamke kukaa ndani tu, kesho kutwa tutaletewa madai wanawake wa Kiislam wanyang'we leseni za dereva maana mwanamke wa Kiislam kuendesha gari sio UISLAM.

    SASA NYIE ENDELEENI KULETA HUMU NCHINI KWETU MADAI YENU. SIKU SISI WENYE DINI YA ASILI YA NCHI HII TUKICHACHAMAA KUDAI HAKI ZETU, NAAMINI WOTE NINYI MUAMINIO DINI ZA MASHARIKI YA KATI INGAWA MNAPINGANA NINYI KWA NINYI, MTATUKOMA MAANA SISI NI WENGI KULIKO MNAVYOFIKIRI. mmekaaaaaaakaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! kuleta uchokozi ktk nchi yetu sisi tumenyamaza mnazani hatupo sio.. tuchokozeni nasi ipo siku tutainuka kudai yetu.

    Madai ya dini yetu--ni pamoja nakukomboa maeneo yetu yote yaliyokuwa ya kufanyia ibada--waumini wenzangu wanaelewa nini namaanisha.

    TURUDI KWENYE MISINGI YA IMANI za KIAFRIKA
     
  10. P

    PresidentSalum Senior Member

    #10
    Aug 28, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwani wakivaa hijab huo ufanisi utapungua ? kama haupungui, kosa liko wapi ?
     
  11. P

    PresidentSalum Senior Member

    #11
    Aug 28, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwa kuwa nchi haina dini, haina maana wananchi wasiwe na dini.
     
  12. P

    PresidentSalum Senior Member

    #12
    Aug 28, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    inaonyesha hujui unachoongea...
     
  13. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,669
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Waache kazi wakalee watoto majumbani. usidhalilirhe jeshi please.
     
  14. b

    baba29 Member

    #14
    Aug 28, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakristo wote ni wanafiki,kaeni kimya. Lakini na amini kuwa mungu yupo na atarahisisha mambo . . .ikiwa anajuwa yale ambao hatujuwi.
     
  15. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,976
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Edmund hiyo nembo umempa wewe mwenyewe kwa utashi wako. Mwislamu ndiyo na kama alisaidia kujenga misikiti sawa na wala siyo ajabu. Kwani Mafia si walikuwa wanasaidia sana kanisa katoliki?
     
  16. A

    August JF-Expert Member

    #16
    Aug 28, 2011
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,681
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    kwanza itakuwa vizuri mjeshi wa kike/polisi akamate wanawake wenzake, na vivyo hivyo kwa hao wa jinsia nyingine
     
  17. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #17
    Aug 28, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,092
    Likes Received: 1,116
    Trophy Points: 280
    Bora unyamaze you know nothing about our religion ... mavazi kwa mwanamke it does matter! ndio maana nchi zilizoendelea wameliona hili mfano UK



    [​IMG]


    [​IMG]





    [​IMG]
     
  18. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #18
    Aug 28, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,092
    Likes Received: 1,116
    Trophy Points: 280

    Hivi mwanamke wa kiislam akiamuwa avae atakavyo ni udini... ..?? wawapi weye...?!
     
  19. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #19
    Aug 28, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Safety usiogope; Polisi wa kiume crown za kofia zao ziwe za msalaba badala ya ngao!
     
  20. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #20
    Aug 28, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,092
    Likes Received: 1,116
    Trophy Points: 280


    mahakama ya kadhi ipo njiani inakuja..... ukitaka msitake! kwanza nashangaa haitowahusu ninyi... kelele za nini...?! waislam tuna maswala yetu ya ndoa & mirathi na family tunahitaji itatuliwe kutokana na misingi ya dini yetu..


    hapo unawasemea wanawake wa kiislam .. kama wenyewe wakipaza sauti na kusema kwanini wa sisikilizwe ... kuvaa hijab ni haki yao na halina ubishi hilo....



    SASa kama wenyewe mabint wa kiislam hawataki mtawalazimisha ... wakipaza sauti lazima wasikilizwe ...



    Hii nchi huishi peke yako lazima mkubali kuna watu wana culture , dini & tabia tofauti.... IF hijjab offends you, turn the other way. IF you do not understand it, knowledge yourself. IF you can't accept it, walk away. IF you have any questions, ask about it . BUT DO NOT disrespect muslims for what they believe. Hijjab is muslim girl personality Hijjab is her pride, Hijjab is her right and you don't have the right to judge her about it .





    hujakatazwa amini unachoamini weye
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...