Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askari wa kike makete alawitiwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saint Ivuga, Jul 17, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,260
    Likes Received: 5,822
    Trophy Points: 280
    ASKARI WA KIKE MAKETE ALAWITIWA

    [​IMG]
    Watu wasiofahamika wakazi wa wilaya ya Makete mkoani Iringa wamembaka na kumlawiti vibaya askari mmoja wa Kike (jina limehifadhiwa) baada ya kunywa pombe kupita kiasi .


    Tukio hilo liletoka jana katika bar ya V.I.P iliyopo mjini Makete ambapo vyanzo vya habari hii vinadai kuwa askari huyo ambaye awali kabla ya kuhamishiwa wilaya ya makete alikuwa mjini Iringa kikazi ,kuwa alikuwa akinywa pombe na mshikaji wake wa siku zote ambaye ni mfanyabiashara wa Tunduma mkoani Mbeya aliyefika wilaya ya makete kwa ajili ya kesi iliyokuwa ikimkabili.

    Imedaiwa kuwa baada ya wawili hao kunywa pombe zaidi ya kreti moja wawili ghafla vijana wa kihuni walimwita nje njemba huyo na kumpa kipigo cha nguvu na wakati akielekea polisi kushtaki nyuma askari huyo W.P alitoka nje ya bar hiyo akiwa amelewa na kwenda kujisaidia nyuma ya bar hiyo ambako alikutana na mkasa huo wa kufanyiwa kitu mbaya.


    Hata hivyo W.P huyo alikutwa na wasamaria wema akiwa amezidiwa kuwa kubakwa huku wakiwa wamempakaza kinyesi ambacho alikuwa ameachia wakati akiwa amebakwa, hadi sasa amelazwa katika hospitali ya wilaya ya makete Ikonda.

    source:godwin blog

     
  2. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #2
    Jul 17, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Sheria za polisi zinasemaje juu ya ulevi kwa askari wake?
    Nadhani adhabu aliyokuwa aipate kazini kwake kaipata baa!
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hao wauaji hao. Mpaka saa hii wameshashikwa hao.
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    nadhani inategemea kama alikua kazini au la
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Malipo ya PoMbE
     
  6. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Basi,
    wewe usiwaombee watu hawa,
    wala usiwapazie sauti yako,
    wala kuwaombea dua, wala
    usinisihi kwa ajili yao; kwa
    maana sitakusikiliza.
    (Soma Yeremia 7:16)
     
  7. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Mwenye kudhulumu na azidi kudhulumu; na mwenye uchafu na azidi kuwa mchafu; na mwenye haki na azidi kufanya haki; na mtakatifu na azidi kutakaswa.(Soma Ufunuo wa Yohana 22:11)
     
  8. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    kama ni makete, atakuwa kashaambukizwa ukimwi
     
  9. s

    seniorita JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pole yake, lakini jamani nako kunywa pombe mpaka kujisahau mbaya sana. Sasa ona yaliyompata, atakuwa anajilaumu, Tumwombee maana Mungu hataki sisi wanadamu wenye dhambi tulaumu wanadamu wengine. Kwa habari ya ugonjwa, kama walimwahisha na kumtibu within 24 hours hatadhurika
     
  10. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Chooonde chooonde...ULEVI,nooomaaa!
     
  11. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,807
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    ila na hawa dada zetu askari nao mh!! Tena hawa wapya wapya ndo wamezidi wanajifanya wajanja wanachuna watu then baadae wanakuwa wababe sijui ni sababu ya kazi yao
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,260
    Likes Received: 5,822
    Trophy Points: 280
    100% anao tayari
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,260
    Likes Received: 5,822
    Trophy Points: 280
    leh!!!
     
  14. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,807
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Hivi yale matangazo yenye hako kamsemo si kwa hisani ya jeshi la polisi sijui na wizara gani? Sa ina maana polisi nao hawafunzwi kuwa ulevi noooma!???? Wangeanza kuelimishana wao kabla hawajaanza kuelimisha umma
     
  15. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Zitakuwa pombe za offer izo mara nyingi watu hunywaga bila kipimo!
    Getwell soon ili upate uhamisho kuepuka aibu
     
  16. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #16
    Jul 17, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    halafu miaka mitano baadae tutamnyanyapaa bila kujali aliupata kwa njia ya kikatili.
     
  17. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #17
    Jul 17, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Dah mbona binadamu tunakuwa wanyama namna hii? yaani mpaka kutoana vinyesi shida ni nini hasa? na hao waliotumia bunduki zao kupakua hicho kinyesi hawajui kuna ukimwi? dah
     
  18. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #18
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Duuh nilikua najua mchezo wa Kupakuana ni wa wa2 wa Pwani kumbe hata Makete???
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Jul 17, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,670
    Likes Received: 2,838
    Trophy Points: 280
    Pombe ni mbaya, na hayo ndio matokeo yake.........pole kwa askari!
     
  20. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #20
    Jul 17, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Chonde! Chonde! Ulevi noooma.Imetolewa na: Wizara Afya na Ustawi wa Jamii na Wizara ya Mambo ya Ndani kupitia Jeshi la Polisi.
     
Loading...