Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askari wa JKT ndani ya STK 3970 aporomosha matusi ya nguoni kulinda msafara wa kiongozi!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by masopakyindi, Oct 23, 2012.

  1. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,636
    Likes Received: 990
    Trophy Points: 280
    Ilikuwa mida ya saa nne usiku na nilikuwa katika mwendo kasi kidogo maana nimetoka mbali, nimesha tembea kilometa 750 na bado kama km 50 kufika Dar.

    Mara naona mlolongo wa foleni inayoenda pole pole, na mimi nina kifaa cha mtambo wa utangazaji kinachotakiwa kufikishwa kwa mtaalam kabla ya saa tano usiku huu.

    Kwa vile mwendo wangu ulikuwa kasi na hakuna on-coming traffic nikakanyaga mafuta na kifaa cha mjapani kika paa kwenda mbele.

    Kufumba na kufumbua naona kumbe nimeyapita magari mawili moja lina maandishi ya sarufi ikiashiria ni kiongozi wa juu, naye akanipa ishara niridi nyuma nami nikatii.

    Huyu wa pili, STK 3970 abiria akafungua dirisha, na akaporomosha matusi ambayo heshima yangu hainiruhusu kuyarudia mtandaoni.
    Yalikuwa matusi ya nguoni, kama alivyosema mzee Ruksa.

    Haya yote tametokea pale sehemu ya Ruvu darajani.

    Pamoja na kunitia simanzi nimejiuliza maswali kadhaa. Nimepita JKT na najua heshima anayopaswa kuwa nayo askari lakini hii imenisikitsha.

    Kweli nilikosea maana kwa nyuma ya msafara, tena usiku, hakuna ishara yoyote kuwa kuna msafara unaoendelea mbele, na mpaka naandika sijui ulikuwa msafara wa nani.

    Kwa tunaoifahamu JKT huyo kijana ndani ya hilo gari STK 3970 hafai kuwa ndani ya Jeshi.
    UPDATE
    Nimefuatilia Sources MMJKT na wamethibitisha hilo si gari lao na halipo kwenye orodha ya magari yao ya kiraia.

    Kunradhi JKT na mniwie radhi kwa hilo, lakini ndani ya gari hilo walikuwemo vijana waliovaa sare inayolingana.
    Gari lilielekea usawa wa TAZARA.
    Narudia tena kunradhi JKT.
     
  2. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,040
    Trophy Points: 280
    Pole sana mkuu...hii ndio nchi yako........
     
  3. G

    Gangi Longa Senior Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    mi ningependa kama angekuchapa vibao kabisa kwanini upite wenzio? ndo vyanzo vya foleni nyie!
     
  4. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    nadhani wanakujua kwamba wewe ni mzee wa pumba siku zote
     
  5. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,636
    Likes Received: 990
    Trophy Points: 280
    Soma vizuri na uelewe sredi yenyewe na tukio lilivyokuwa.
     
  6. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,636
    Likes Received: 990
    Trophy Points: 280
    Pumba ndio nini?
     
  7. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hilo seke seke limekukuta Ruuvu darajani still unasema ulikuwa umebakiza Km 50 kufika Dar?
     
  8. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,636
    Likes Received: 990
    Trophy Points: 280
    Nisahihishe mkuu, lakini ni kati ya daraja la treni na daraja la mto ruvu.
     
  9. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Wewe ndiye mtetezi wa ccm na viongozi wake humu jamvini Ningefurahi Kama wangekuchapa vibao Matusi yalikuwa hayatoshi
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Teh teh teh kwi kwi kwi.....aisee
     
  11. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,636
    Likes Received: 990
    Trophy Points: 280
    Fuatilia vizuri posti zangu huwa sitetei ujinga.
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Wewe unatofauti gani na Philip Mulugo? Kutoka Ruvu kuja Dar ni zaidi ya 50 km
     
  13. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Some of you guys are pathetic.

    You depict kindergattenship.
     
  14. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    look around you and tell me unaona nini
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    Usitake kuhalalisha kutanua. Kwani hao wengine unajua wanaenda wapi. Kutanua ni kuwa selfish tu, kama kifaa ni muhimu si ungekodi helcopter? Mie mtu anaetanua unless amebeba mgonjwa mahututi sina hata habari nae, na kuliko anichomekee nora nimgonge nimlipe!
     
  16. J

    JERUSALEMU JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 2,252
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    yule alikuwa ni sophia wa uwt angekunasa vibao
     
  17. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Afadhari wewe ndugu yetu umeambulia matusi ya nguoni Afande Chacha yeye alipigwa makofi akakiona cha mtema kuni
    Cha msingi tuombe salam tuu maana na sisi tukirudishia mchafuko wake utakuwa hauchukuliki
     
  18. Millionea

    Millionea Member

    #18
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Humundani nilijuwa kuna watu wana capacity kubwa ya kufikiri kumbe wengi wao ni walewale wenye akili za kusukumw.

    Mana nilitegemea watu wa humu wanaendana na jina lenyewe the great thinker kumbe...useless thinker.
     
  19. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,636
    Likes Received: 990
    Trophy Points: 280
    Mkuu sijui kama unaelewa hiyo stori yenyewe.

    Kutanua ni kama kuna foleni iliyosimama, na hakuna ruhusa ya kupita e.g. Kwenye intersection.
    Mimi nilikuwa na overtake slow moving vehicles, elewe tofauti hiyo.

    Kama umeshawahi kuendesha masfa marefu utaelewa situation hiyo, hasa kama umekwisha cover 750km na zaidi.
    Kama wewe scope yako ni scenarios za magomeni na foleni za jijini si rahisi kuelewa.
     
  20. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,636
    Likes Received: 990
    Trophy Points: 280
    Mkuu wasamehe bure hao, hawajijui kuwa hawamo katika kundi la greti thinkaz.
     
Loading...