Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askari wa jiji wamepumzika.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mphamvu, Mar 9, 2012.

  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Kirungu.jpg
    Baada ya kazi nzito ya kukimbizana na machinga...
     
  2. H

    Ha ha ha haaa Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aahwee kupumzika gani huko,bora wa pili kimepinda kidogo,huyo wa kwanza yani kipo perpendicular na ******** kabisa,dah
     
  3. 1

    19don JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    RAHA jipe mwenyewe bwana ,ili hicho kirungu kisogea pembeni kidogo tu ni hatari
     
  4. k

    kasenene JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Jun 6, 2008
    Messages: 452
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 45
    Breaking News Naibu waziri wa nishati kaibiwa kila kitu hoetelini Morogoro nasikia alikuwa na kimada wanahisi ndo kamkomba kila kitu dogo kazidi kwa uzinzi kama bosi wake
     
  5. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Foul mphamvu! Umeweka hadharani siri za serikali
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huko ni kujiumiza na siyo kupumzika
     
  7. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo style sijaipenda virungu vya weza ingia MINJINGU.
     
  8. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hahaaaaa! Wamekalia nini?
     
  9. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmhhhh, Serikali ya wazinzi hiyo ikiongozwa na kinara wao pale jiu.
     
  10. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaaa kitu kigogo
     
Loading...