Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

askari wa jiji{mza}wavunja na kufanya uporaji usiku wa leo.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by commonmwananchi, Jan 28, 2012.

  1. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    watu wanaosadikika kuwa askari wa jiji la mwanza,wameendesha zoezi la kuvunja mabanda na meza za wafanya biashara ndogondogo katika maeneo mbalimbali hususani maeneo ya nyakato buzuruga na mabatini.
    Zoezi hilo limefanyika usiku wa kuamkia leo,majira ya alfajiri na kuna malalamiko kutoka kwa wahanga wa sakata hilo kuwa mali zao nyingi hazionekani ikiwemo vitanda na bidhaa mbalimbali za kibiashara.
     
  2. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Ngoja nifanye utafiti kama ni kweli.
     
  3. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kwa lengo gani na ni nani kawatuma???
     
Loading...