Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askari wa Interpol agongwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Prisoner, Feb 24, 2010.

  1. Prisoner

    Prisoner Senior Member

    #1
    Feb 24, 2010
    Joined: Jan 26, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wana JF nimepata taarifa muda si mrefu kuwa askari mmoja Inspekta Lucy wa Makao makuu kitengo cha Interpol amegongwa na Gari linalosemekana la mhasibu wa polisi alipokuwa akisubiria gari aende kazini pale barabara ya kilwa karibu na flat mpya za polisi hapa Dar es salaam. Hali ya mgonjwa ni mbaya sana nasikia amevunjika miguu yote miwili. Mimi kwa niaba ya wana JF nampa pole sana naomba wenye kumjua kufuatilia kule MOI
     
  2. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mamaweeeeeeeeeeeeeeeeeeeee. pole sana dada lucy duu!! hawa madeva watatuua siye walalahoi
     
  3. U

    Urenga One Member

    #3
    Feb 24, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana soja. mungu akupe uharaka wa kupona
     
  4. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #4
    Feb 24, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Nampa pole pia.Ila taito yako imekaa vibaya..Kugongwa ni neno tata..ungemalizia amegongwa na gari.
     
  5. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Pole sana afande Lucy
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    tehe tehee!!
    Mila ni mila tu, zikidumishwa hamna mbaya.
     
  7. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Prisoner umepata habari zake zaidi??
     
  8. Mateso

    Mateso JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2010
    Joined: Aug 6, 2008
    Messages: 240
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    What is the big issue here? Ni kwa kuwa askari amegongwa au kwa sababa wa interpol? Watu wanagongwa kila siku hapa mjin you dont report here in JF. Inawezekana huyo ni polisi mwenzako na unaishi naye kwenye vikwangua jua vipya vya hapo kurasini ndo maana ukaitoa. Stop this biasness weka habari ya mitu yeyote ile inapata ajali mura.
     
Loading...