Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askari wa Bongo......

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Bushbaby, Jun 7, 2011.

  1. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mpelelezi, Polisi na FFU walikuwa wanajisifu mbele ya Rais kila mmoja alijidai yeye ndiye mwenye uwezo wa kumkamata mwalifu kirahisi... basi Rais akasema atawapa mtihani...siku moja akawaita wote na kuwaambia kuna sungura amewekwa msituni, na atayeweza kumkata ndiye atakuwa mkweli...

    Mpelelezi: aliingia akaaza kutafuta ushahidi wa kuuonekana sungura kwa majani,... miti.. mawe... bila mafanikio baada ya wiki mbili alirudi na kusema sungura hayupo....

    FFU: aliingia na kutafuta kwa wiki moja alipokosa akachoma msitu moto na kuua kila kitu...majani...miti.....na viumbe vyote...na kudai sungara pia amekufa...

    Polisi:aliingia ndani ya masaa mawili alikuja na nguruwe pori aliyechakazwa kila mahali kwa kichapo huku anapiga kelele.... basi....basi...basi..... ....utaniua bure....haya basi nakubali mimi ndo sungura......
     
  2. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kawaida yao polisi kulazimisha mtuhumiwa akiri kosa lisilo lake!
     
  3. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ha,ha,ha,haaa kwel hii ndo tabia ya polisi wa kibongo
     
  4. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kumbuka ffu alichoma msitu na kuua viumbe wote. Au umesahau? Sa huyo nguruwe alitoka wapi?
     
  5. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    teh dats what they do those #*#@$ยค% cops!
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Greater Thinker tetea hoja mkuu, nguruwe alitoka wapi?
     
  7. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    dah! Huyo ndo type ya polisi wa bongo
     
  8. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ukweli ni kwamba FFU walisema uongo.... kwamba viumbe wote wamekufa .... kwani sio kawaida yao kusema uongo ili kujiridhisha?.....
     
  9. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    ooohh now i get it!
     
Loading...