Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

askari usalama auwawa zanzibar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mpemba mbishi, Oct 19, 2012.

  1. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Askari usalama ameuwawa baada ya kufyatuliwa risasi na mwenzake kimakosa wakati akiwa katika harakati za kulilinda baa la mbawara lilioko aman mjini hapa. Katika tukio hilo askari mwengine alijeruhiwa kwa kupigwa risasi kwenye mguu. Eneo la mbawara ni moja kati ya maeneo yaliyokubwa na upinzani mkali kutoka kundi la uamsho. Jina la mwanausalama huo bado sijalipata lakini nitajaribu kulitafuta na kuliweka. Amezikwa leo mchana mwera nje kidogo ya mji wa zanzibar. Na sasa hivi eneo hili la mbawala milio ya mabomu ya machozi yanaendelea kupigwa mfulululizo tokea asubuhi kutokana na vijana kutaka kulivamia baa hilo. Chanzo ni mimi mwenyewe naishi aman karibu ya eneo hilo.
     
  2. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,439
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Dah! pole yake!
     
  3. m

    msapwat Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    poleni sana jamani wanatumalizia askari wa nchi yetu
     
  4. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Amsalimie Barlow
     
  5. papason

    papason JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,822
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Malipo ni hapa hapa, wanavyo uwawa adi raha!
    Kila siku mmoja au wawili adi waishe!
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Hali inazidi kuwa tete
     
  7. kawakama

    kawakama JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,298
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    source please
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Jamani jamani?
    Polisi nao kwa kuchukua watu wa ziro form four
    hajafundishwa au hakuelewa jinsi ya kulenga shabaha?
    Useless man!
     
  9. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sasa maaskari mkianza kuuana wenyewe kwa wenyewe,ni dalili ya kuchanganyikiwa!
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,367
    Trophy Points: 280
    rest in peace askari
     
  11. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ni wangapi huyu?
    maana tulisikia cp said na askali mama mmoja

    Mbona hatari sasa hawa maaskali zam yao sasa eh?
     
  12. Niambieni

    Niambieni JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    FAHAMU YA KUWA [FONT=&quot]“… [/FONT][FONT=&quot]mshahara[/FONT][FONT=&quot] [/FONT][FONT=&quot]wa dhambi ni mauti[/FONT][FONT=&quot]. Bali [/FONT][FONT=&quot]karama ya Mungu ni uzima wa milele katika Kristo Yesu Bwana wetu” [/FONT][FONT=&quot](Warumi 6: 23).[/FONT][FONT=&quot] [/FONT]
    OKOKA [FONT=&quot]“Kwasababu, ukimkiri Yesu kwa kinywa chako yakuwa ni Bwana, na kuamini moyoni mwako yakuwa Mungu alimfufua katika wafu, [/FONT][FONT=&quot]utaokoka[/FONT][FONT=&quot]” (Warumi 10:9).[/FONT]
    HAKUNA NJIA INGINE YA WOKOVU BALI NI KUPITIA YESU TU!
     
  13. M

    Msindima JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu amesema source ni yeye mwenyewe
     
  14. papason

    papason JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,822
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Ushetani unao wewe muoga wa mwisho!
    Subiri waislam wakuonyeshe namna ya kuipigania haki yako kwa kupambana na hii sirikali dhalimu!
    Wee endelea kujificha uvunguni mwa kitanda!
     
  15. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    R.I.P Askari! ndani wiki moja tumepoteza askari wanne including RPC Barlow!
     
  16. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Huenda aliyemuua mwenzie ni Mwana-Uamsho. Maana hawa jamaa ni wajinga! Akili zao hazina tofauti na "Immigration", the wowoh! (RIP).
     
  17. lalawa

    lalawa New Member

    #17
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    u cant be serious papason! we huna dogo huko majeshin au hata mjombako, dah sio mzuri kwa jamaa kumalizia hasira zao kwa askari. ninaye ngugu yangu zanzibar ananiambia mabomu yanapigwa kwa wingi jamani tuwaombee wenzetu Mungu awaepushie ingawa pia nasikia mitaa ya magomeni pia ishu ilikuwa balaa. mliopo maeneo hayo tupeni zaidi wakuu
     
  18. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ni zaidi ya ushetani mkuu hata akili zinachangia!
     
  19. kawakama

    kawakama JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,298
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    thanx mkuu,but tutamwamini vipi yeye
    asije akawa ni mwanauamsho
    asije akawa anaeneza propaganda na uzandiki ndo hofu yangu kubwa
     
  20. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    huyo askari aliyempiga mwenzie nae achunguze inawezekana nae ni uamsho aliye jeshini.
     
Loading...