Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askari Trafiki mchawi Arusha aandaa mpango wa kuwakamatisha Takukuru wanahabari waliomuumbua

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Arusha Leo, Apr 18, 2012.

  1. A

    Arusha Leo Senior Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [h=2]
    [/h]
    Askari Trafiki Modester Kachichi mwenye cheo cha koplo jijini Arusha,
    ameanza mkakati wa kuwashikisha kitita cha moto cha shilingi laki tano,waandishi wa habari waliohusika kumuumbia kwa kuandika habari zake.

    Afande Mode anasifika kwa roho mbaya kwa madereva wa magari jijini Arusha kwa kuwakamata ovyo na anaishi pekee kwenye nyumba yake kubwa iliyopo kwa Mromboo na hivi karibuni msichana johari abdala(20) amenusulika kuchukuliwa msukule na askari huyo na kuponea chupuchupu baada ya kumtuma kimazingara akachukue mtoto wake amlete kwa askari huyo kwa ajili ya kumtoa kafara ila alijikuta akikwama baada ya mama yake mlezi kumwaga maombi.
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    mmmmmmmmh
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Yaelekea hajipendi hata kidogo!
     
  4. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Aisee huyu Trafic namjua kwa roho mbaya aliyonayo! Lakini sikujua kama ni Mchawi??? Duh!!
     
  5. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mromboo...!
     
  6. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,589
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    Wapande za huko hebu mje na undani zaidi wa Afande.
     
  7. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,180
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Yap!!Ukisema kwa Mrombo hapa Arusha hainogi!!Mpaka uongezee o mwishoni
     
  8. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,883
    Likes Received: 1,449
    Trophy Points: 280
    hii ni karne ya ngapi jamani naomba mnikumbushe. kweli kweli waafrika kazi tunayo.
     
  9. d

    debito JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    du! hii niliisikiaga aisee kama ni kweli waandishi kazi wanayo na cku zote ukiwa na roho mbaya lazima utakuwa mchawi tu
     
  10. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    mkuu,yukoje huyo afande?ni mama mama flani hivi mweusi tii?
     
  11. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Naomba wasifu wake jamani kwani ni mwana mama au mwanaume kwani hawa jamaa huwa sipendi kucheka nao huwa wanapenda kuvuruga safari za watu , mara lift mara tucheki gari mara sijanywa chai n.k. yuko kivipi na anapenda kuwa eneo gani hapa mjini inawezekana namfahamu kwa sura
     
  12. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,846
    Likes Received: 474
    Trophy Points: 180
    Huyu namjua, mpuuzi kweli, Siku 2 hizi sijamwona kabisa anapenda kuwa sabena, Impala na friends Corner kwenye tuta anapenda hela sana.
     
  13. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Roho mbaya haijengi, mshaurini aache mambo ya ulozi. Vyenzo na maendeleo havipatikani kwa ulozi.

    Mlozi na muongo ni watu wa kuchoma.
     
  14. w

    warumu Member

    #14
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu mwanamke nampata aliwwai kuniharabia utaratib wangu WA safari 3yrs ago.kazi Inayonfaa ni ya kuuza sumu ni bonge ya satana!!!!!!!!!!roho yake ni nyeus kama sura ake ilivyo!!!
     
Loading...