Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askari polisi wanne mbaroni kwa tuhuma za ujambazi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nngu007, Sep 19, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [h=3][/h]

    Na Mwandishi Wetu, Kigoma Yetu


    ASKARI polisi wanne wa kituo cha Polisi Mkugwa kilichopo Wilayani Kibondo Mkoani Kigoma wanashikiliwa kwa tuhuma za ujambazi baada ya kumpora mwanamke mmoja kiasi cha shilingi milioni mbili na kumjeruhi vibaya kwa mapanga na marungu.

    Akitoa taarifa kwa waandishi wa habari Mkuu wa Wilaya ya Kibondo Bw. Venance Mwamoto alisema tukio hilo limetokea usiku wa September 18 mwaka huu katika kijiji cha Kifura, ambapo askari hao walimvamia mwanamke mmoja aliyetajwa kwa jina la Bi Jenisia Minani mwenye umri wa miaka 36 wakati alipokuwa akitoka dukani kuelekea nyumbani kwake.


    Aidha askari hao ambao hawakutajwa majina yao walifanikiwa kukimbilia katika kituo cha polisi cha Kifura ambapo wananchi wenye hasira kali walikusanyika kwa lengo la kwenda kuwashambulia.


    Katika tukio askari ambaye hata hivyo hakufahamika jina lake mara moja alitokeza kuutuliza umati wa wananchi hao lakini jitihada zake zilikoleza moto wa wananchi hao wakidai kutoamini jeshi la polisi na kuomba kuonana na Mkuu wa Wilaya.


    Wananchi hao wenye hasira kali walikusanyika na kukivamia kituo cha polisi wakiwa na mapanga na marungu na silaha mbalimbali wakidai kuwa waliofanya kitendo hicho cha kumpora pesa mwanamke huyo na kumjeruhi ni polisi hivyo watolewe nje ili wauwe

    Mkuu wa wilaya hiyo Bw Mwamoto alilazimika kuwasha gari usiku wa saa nane kuelekea kwenye tukio baada ya kupigiwa simu ili kuwatuliza wananchi hao ambapo aliahidi kulifanyia kazi swala hilo.

    Bw Venance Mwamoto ambaye pia ni mwenyekiti wa kamati ya ulinzi na usalama wa wilaya ya kibondo alisema kuwa wanatarajia kuunda tume ndogo kwa ajili ya uchunguzi wa tukio hilo.


    Bi Jenisia ambaye alijeruhiwa vibaya katika tukio hilo amelazwa katika hospitali ya wilaya ya kibondo kwa matibabu zaidi.

    Blogzamikoa


    www.blogszamikoa.blogspot.com
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hivi Askari wetu kwa UTOVU wa NIDHAMU na PIA kutokuwa waangalifu bila kuzingatia NGUZO za kuwa POLISI bora ni Sababu ya KAZI zao za USIKU?

    Wengi ambao wanafanya kazi USIKU ili kujipatia MALI roho zao ni kurutu haswa, Sasa ukiwapa kazi DAY-TIME ukurutu wao bado upo na hawafuati

    Sheria zao za KIPOLISI... Kweli NCHI inaendelea Ingekuwa BORA kama kwenye UAJIRI wa POLISI - MWIKO Darasa la Saba

    Inaanzia FORM II Falsifier

    Tuna Wageni wengi toka NJE sababu ya MADINI, GAS, URANIUM nadhani polisi wetu lazima wawe na CLASS fulani Darasa la Saba No

    Inaanzia FORM IV - Walioshindwa Mapolisi wa Kawaida

    Form IV waliofaulu wanaanzia VYEO VYA JUU

    Form VI Hapo itauplift our POLICE FORCE to be MORE EDUCATED; GOOD Salaries and better residential...
     
  3. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    He did a good thing to have a wife and responsible life. This finding if anything, is going to help us get rid all of lies we are always bombard with about religion. All religions have something fishy to hide. That's why when they are roughed a wrong place they tend to use violence. If it bleeds it leads. This will help those who still labour under the slumber of belief to think twice and afresh. Thanks to the guys who were able to jimmy this myth out.
     
  4. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    hawa ni kama wale wa morogoro aliyewasema marehemu dunga, mpaka wakamnyonga!
     
  5. naumbu

    naumbu JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 1,608
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Lugha gongana!!the kwi kwi
     
  6. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Uadilifu wa askari polisi ni mashaka makubwa.
     
  7. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Siyo lugha gongana bali nimejaribu kutuma ujumbe huo kwenye sehemu wanaposema wamegundua kuwa kumbe Yesu alioa wakaniambia sina privileges nami nikaamua kujipa hizo priv. na kuitundika hapo na kwingineko.
     
  8. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    huyo mama ashukuru mungu wajomba hawakuwa na uniform otherwise sasa hivi tungekuwa tunazungumzia taratibu za mazishi
     
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hao ndio askari tuliowaamini na kuwapa madaraka ya kulinda raia na mali zao!

    PM anakuambia LIWALO na LIWE!

    Iko siku yao itakuwa ngumu!
     
  10. N

    Ngayelo Member

    #10
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha umbumbu ni alama ya ushindi. nyangulani wewe
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    sijui lini polisi wa mjini Arusha wataanza kukamatwa maana matapeli wengi mjini Arusha ni polisi, ujambazi wowote kwa nafasi unawezeshwa na jeshi la polisi..
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    wamewaonea tu hao, mbona michezo ya kawaida t0ka kwa askari wa bongo?
     
Loading...