Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askari polisi waliopambana wazawadiwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MziziMkavu, Dec 26, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    Polisi mkoani Mwanza kwa kushirikiana na jumuiya ya wafanyabiashara wa jijini Mwanza imewazawadia zaidi ya Shilingi milioni 11 askari polisi tisa waliowaua majambazi watano waliovamia duka la Mfanyabiashara wa kiasia, Mukeshi Nonee Ganatira Novemba 11, mwaka huu kwa lengo la kuiba fedha taslimu kiasi cha dola 60,000 za Marekani.

    Polisi hao (ambao majina yao yamehifadhiwa kwa sababu za kiusalama) walikabidhiwa vitita hivyo vya fedha mwishoni mwa wiki na Mkuu wa mkoa wa Mwanza, Mhandisi Evaristi Ndikillo kwenye hafla iliyohudhuriwa na maofisa wa ngazi za juu za jeshi hilo na waandishi wa habari,

    ambapo kila askari polisi alikabidhiwa kitita cha fedha cha zaidi ya shilingi milioni moja.
    Awali akizungumza katika hafla hiyo, Kamanda wa Polisi wa mkoa, Liberatus Barlow, alisema kuwa polisi hao wamezawadiwa kiwango hicho

    cha fedha, mara baada ya jumuiya ya wafanyabiashara wa mkoa wa Mwanza kuguswa kutokana na jinsi ambavyo walivyowaona maaskari hao wakipambana na majambazi hayo asubuhi ya Novemba 11 mwaka huu.

    "Ndugu Mkuu wa mkoa fedha hizi zimetolewa kwa vijana hawa shupavu wa jeshi letu, hasa mara baada ya jumuiya ya wafanyabiashara wa mkoa wetu kuthamini na kuzikubali juhudi walizozionyesha wakati wa mpambano ule na majambazi na kwa hiari yao wenyewe waliamua

    kuchangisha fedha ambazo leo hii tunawazawadia vijana hawa. Kwa niaba ya Mkuu wa jeshi la polisi ninawapongeza kwa kazi nzuri waliyoifanya," alisema Kamishina Barlow.

    Alisema sanjari na utoaji wa zawadi hizo kwa maaskari wake, jeshi la polisi litaendelea kushirikiana na raia wema kwa mpango wake wa ulinzi shirikishi ili kuhakikisha kuwa wanatoa taaarifa katika jeshi hilo ili wahalifu waweze kudhibitiwa kikamilifu.

    CHANZO: NIPASHE JUMAPILI



     
  2. M

    Ma Tuma Senior Member

    #2
    Dec 26, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nawapongeza sana.askari igeni mfano wao kukomesha ujambazi
     
  3. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Safi sana
     
  4. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wakati tukio hili linatokea nilikuwepo maeneo hayo nikashuhudi police wanavyomimina risasi kwa hiyo mijambazi,!? Kwa kweli walistahili kupongezwa.
     
  5. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    kumbe zoezi lao la kupiga mabomu ya machozi na kuua raia wema kwenye maandamano limesaidia eti?
     
  6. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hamna lolote hapo hao polisi ndio wanoua wananchi
     
  7. m

    moshingi JF-Expert Member

    #7
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wengi wa hao majambazi ni wananchi, Polisi wetu pia ni wananchi wa nchi hii. Kazi waliyoifanya ni ya kutukuka
    wanastahili pongezi. Hata kama wakati mwingine vitendo vyao hatuvipendi haimaanishi kuwachukia moja kwa moja
    kwani ni hakika tunawahitaji sana kwa ajili ya usalama wetu na mali zetu. Tuwape ushirikiano ili wasife moyo. Bunduki
    akiwa nayo jambazi ni hatari sana hakuna kati yetu atakayethubutu kuisogelea.
    Hata hivyo siafiki namna zawadi zenyewe zilivyotolewa, kuanika sura zao kwenye TV ni hatari kwa maisha yao na ya
    familia zao. Ndugu za majambazi na washirika wao wanaweza wakawatambua kirahisi na kulipa kisasi hapo baadaye.
     
  8. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #8
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    kumbe kwenye tv wameonekana sasa kuna haja gani kuficha majina yao?
     
  9. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #9
    Dec 26, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Good job
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Bravo askari.
     
  11. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #11
    Dec 27, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,955
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    walistahili pongezi na zawadi ila c zawadi za kimcharuko namna hii, zawadi bora ni ile itolewayo na mkono wa kulia wa kushoto ikawa haujui kitu!
     
  12. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #12
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Walichozawadiwa si haba!
     
Loading...