Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askari Polisi Shinyanga,walificha gazeti la UHURU!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ghiti Milimo, Jan 18, 2012.

  1. Ghiti Milimo

    Ghiti Milimo JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 358
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wana JF,nipo safarini Shinyanga mjini. Kuna tangazo langu,lilitoka kwenye gazeti la Uhuru la jana 17/1/2012.Leo,nimelitafuta mji mzima gazeti hilo,nimelikosa. Naambiwa kuna gari la Polisi limezungukia sehemu zote,ziuzwazo magazeti,na kuyanunua yote! Sababu,naambiwa kuna tuhuma dhidi yao,imeandikwa humo!
    JF,ni mtandao mpana. Naomba aliyelisoma,atujuze walichotuhumiwa. Na,je,walichokifanya,kitawasaidia? Ukizingatia,magazeti hayo yanapelekwa kila kona!
    Nawasirisha!
     
  2. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,510
    Likes Received: 3,840
    Trophy Points: 280
    siku hizi magazeti yanafika shy kwa wakati?au bado halijafika usubiri kidogo!!!
     
  3. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Uhuru si gzt la CCM na polisi?Kwa nini wanaficha
     
  4. Ghiti Milimo

    Ghiti Milimo JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 358
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    Naambiwa yanafika siku husika,mchana!
    Nahangaika leo,kumbe yalifika jana,na waliyanunua jana hiyo hiyo!
     
  5. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,510
    Likes Received: 3,840
    Trophy Points: 280
    usihofu,naamini kuna wachache wanaweza kuwa wamelisoma.tuvute subira tutaletewa hapa hapa!!lakini kulificha gazeti ni sawa na kufukia moto kwa pumba!!
     
  6. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hivi bado kuna gazeti linaitwa "Uhuru". mbona silionagi naponunua magazeti?
     
  7. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,375
    Likes Received: 1,052
    Trophy Points: 280
    hili gazeti la kipuuzi sana,ngoja nilisake kwa manufaa ya JF.
     
  8. L

    Lung'wando Member

    #8
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa Polisi nao ndiyo wa kuwajadili humu. Inakuwaje wapoteze muda kuyazuwia yasisomwe? Kulikuwa na tuhuma za Rushwa Polisi wanataka kwa Madreva khs leseni. Lakini hiyo si ndio Polisi Jamii kuwaanika?
     
  9. h

    high IQ Member

    #9
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha kulifanyia promo
     
  10. Ghiti Milimo

    Ghiti Milimo JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 358
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35


    Lipo!
    Kuna mtu,kanitumia MSG,ananifahamisha kuwa,habari hiyo inahusu ULANGUZI wa leseni mpya! Heading yake inasomeka, "LESENI MPYA ZIMEKUWA BIASHARA SHINYANGA?".
    Sijui ndani,wametuhumiwa nini zaidi!
     
  11. L

    Lung'wando Member

    #11
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah!! Si umeona? Yaleyalee. Mimi nilisikia tu wakati linasomwa Redioni asbh ile. Hatujui ndani kuna tuhuma zipi. Lakini Kichwa cha habari kinajieleza.
     
  12. L

    Lung'wando Member

    #12
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kule Shinyanga sijui hayo Magazeti yatapelekwa wapi. Hebu panda basi kalinunue Maswa au Bariadi.
     
  13. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    nenda pale nssf opposite na crdb lipo
     
  14. Ghiti Milimo

    Ghiti Milimo JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 358
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    Si hivyo! Hata nami,huwa silisomi! Kuna tangazo langu la kimahakama,ambalo nilielekezwa Mahakamani,nilitoe humo!
     
  15. L

    Lung'wando Member

    #15
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo Mahakama ilikuamuru au ilikushauri tu uende UHURU? Ulikuwa na uamuzi wako binafsi kuamua Gazeti lolote.
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Wanajidanganya kwa kununua gazeti na kudhani taarifa hazitajulikana.
     
  17. O

    OMEGA JF-Expert Member

    #17
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 632
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Sio ajabu kwa Shinyanga kwani sasa hivi kuna kijana sadist kapewa U-RPC ,enjoyment yake kubwa ni kuvizia askari kuwapiga picha na kuwafukuza kazi,navyojua kiongozi ni mzazi anayepaswa ku-guide watoto wake na kuwaprotect,mzazi anayetega wanawe ili watumbukie ni joka la mdimu,sijui IGP kwa busara zake kama anasupport mambo ya huyu kijana.
     
  18. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #18
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    tangazo la mahakama kwenye uhuru?
     
  19. Ghiti Milimo

    Ghiti Milimo JF-Expert Member

    #19
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 358
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    Tangazo la kuitwa mahakamani.Si unajua tena mahakama za mwanzo,tena kijijini! Wao,wanaamini NDILO ZAZETI LA SERIKALI!
     
  20. Ghiti Milimo

    Ghiti Milimo JF-Expert Member

    #20
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 358
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    Hapo,ndipo nilipo anzia. Binafsi,kuna mtu kaninunulia Mwanza.
    Hoja iliyobaki,nani aimwage hapa tuione hiyo tuhuma wanaojaribu kuificha,ili sehemu husika,wasiisome?
     
Loading...