Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askari polisi mmoja anahudimia raia 1500 Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Scolari, Oct 16, 2012.

  1. Scolari

    Scolari JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 4, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Askari polisi mmoja Tanzania analinda raia 1500 Tanzania.

    Hii ni hatari kweli kweli kwani takwimu hizi zinaashiria ulinzi na usalam wa raia Tanzania haupo.

    Kuna kazi ya ziad inahitajika kufanyika kuboresha hali hii.

    Sorce ya taarifa: IGP Mwema kupitia Chanel Ten
     
  2. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Vp informers e.g usalama wa taifa? si wapo wengi tu ktk mfumo wetu wa kulinda jamii??.
     
  3. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Kwani wanamlinda nani? Mbona wao ndo wenye magenge ya majambazi na wauaji? Hawa jamaa inabidi tuwazuie kulipwa mishahara ya kodi zetu, bora wawe pirates kama alshabab ieleweke tu. We hujiulizi daktari mmoja kwa wagonjwa 30000? Hawa majambazi wangekuwa na umuhimu watu wasingeweka mageti, kufuga mbwa. Ukiwapigia simu kwamba kuna wizi unaendelea wanakwambia lete ushahidi? Nimkamate mwizi nimpeleke akawatajirishe? Si bora nimuue ili wote tule hasara.
     
  4. Che Guevara

    Che Guevara JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 1,177
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Unataka warusha vitu vizito waongezeke?
     
  5. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wanalinda amawana nyanyasa raia, mbali na hilo maisha yao yanatisha mara 100 kuwa mwalimu
     
  6. Root

    Root JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,452
    Likes Received: 3,447
    Trophy Points: 280
    Bora wawe wachache maana wakiongezeka jua pakiwaka kidogo tu mtajuta wanapiga hao

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  7. m

    majege Senior Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 111
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hata kama uwiano ungekuwa wa wa zaidi ya 1: 20,000/= bado amani inaweza kuwepo, tanzania siyo kama colombia ambapo kila mwanachi ni muhalifu. kila mtanzania anawajibika kuwa mlinzi na atatoa taarifa kwa vyombo husika pale tu inapodi. tatizo la tanzania askari ni moja ya magenge ya wavunja amani nchini.. ndiyo wanao nyanyasa raia, wala rushwa, wanajihushisha na ujambazi, kukodisha silaha, wanaua raia wasio na hatia na mengine mengi ya kufanana na hayo kwa hili wala hatuhitaji waongezwe kwani italeta kero zaidi.
     
Loading...