Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askari polisi aingia msikitini na viatu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lukansola, Apr 15, 2011.

  1. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Askari polisi mmoja wa serikali ya uganda, ameingia msikitini na viatu akipiga watu waliokuwa wakiandamana kupinga ongezeko la ada ya vyuo vikuu nchini humo, mtu mmoja (nadhani ni sheikh) amesikika Voice of America akisema angeamrisha waumini wamuue askari huyo kwa utovu huo wa nidhamu,

    Source: BBC World Service

    Sina hakika kama waliokimbilia msikitini humo walivua viatu kabla ya kuingia.
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Viatu tu auliwe??? Je angeingiza na nguruwe ingekuwaje?
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ni kweli anangeamrisha watu wamuue tu huyo askari polisi ni mpuuzi sana.
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mpuuzi kwa vile kaingia na viatu au kwa vile anapga raia wanaoandamana?
     
  5. only83

    only83 JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ...Udini sitaki tena....sasa nipo kwenye katiba plz usinitoe huko...
     
  6. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wangemtandika!
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kwanza kuandamana ni haki ya msingi, pili kuingia na viatu msikitini ni dharau kubwa sana kwa imani ya kiislaamu. Ni ishara tosha ya kuonyesha mabavu ya serikali kwenye imani ya watu na muslim nao wangeonyesha hasira yao kwa kumfanya lolote baya ili atie adabu.
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nimekupata mkuu ila yawezekana waliingia wengi na viatu, c unajua ktk kujiokoa waweza fanya chochote? Bt anyway, tumsamehe kwa hilo.
     
  9. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Wasalaam aleykuuum
     
  10. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    nadhani wangemla mzimamzima (sio nguruwe), ndo wakome hao askari maana wanaboa sana siku hizi, badala ya kukamata majambazi wanapiga raia wema wanaodai haki zao.
     
  11. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Sweetlady sipati picha askari anakimbiza watu, halafu watu wanakimbila msikitini, halafu aksari akifika mlangoni anavua viatu kwanza kabla ya kuendela na kazi, akimaliza kuwapa kibano anachukua buti yake anasepa ha ha ha ha!!!. (with alight touch jamani msini maind)
     
  12. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ndio nini? naona umetoka kupiga Kibuku akili imechoka pumzika
     
  13. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Sio Wasalaam Mkuu. Ni Asalaam Alaykum. Waalaykum Salaam.
     
  14. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu tunajua wewe ni mwamba na maneno yako murua wakati mwingine kabla ujatoa hoja yako jaribu kuwa Etiquette na imani za wenzako
     
  15. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #15
    Apr 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Allah is full of love. KIll them that wear shoes in the mosques.
     
  16. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #16
    Apr 16, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    hebu jibu swali, waandamanaji walivua viatu?.
     
  17. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ulitaka kukusudia salaam?
    Husalimiwa hivi: Assalaam alaykum.
     
  18. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #18
    Apr 16, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Sawa sawa
     
  19. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #19
    Apr 16, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Twende sasa
     
  20. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #20
    Apr 16, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Mkuu ulikuta imeisha? Jaribu tena
     
Loading...