Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askari Police Wawili Walichinjwa Kama kuku Arusha!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by newmzalendo, Jan 24, 2011.

  1. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nimesikia Askari Police Wawili Walichinjwa Kama kuku Arusha!! hivi Tanzania tumefikia hapa?
    serikali imeamrisha vyombo rasmi vya habari kutozungumzia jambo hili,je hii siyo kuingilia uhuru wa vyombo vya habari?
    Waliopo Arusha jambo hili lilitokea?:shut-mouth:
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    mhhh unaweza kuficha vifo vya binadamu kweli? hata vyombo vikizibwa na ndugu nao wasiongee? sidhani mkuu
     
  3. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Wapi Paka Jimmy!!!
     
  4. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    wakazi wa Arusha wamo humu wata tujuvya
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    imebakia tetesi tu tangu tarehe 5-1-2011, kuna wanachama mmoja wa JF yeye alitoa taarifa akidai alizipata kutoka ndani ya polisi kuwa kuna polisi moja aliuwa na wengine wawili walikuwa mahututi moja akiwa yule alie jipiga bomu kwenye paja kwa bahati mbaya lakini taarifa za polisi kwenye vyombo vya habari ni kwamba kuna polisi watatu waliumia na bado wamelazwa....iko siku tutaujua ukweli.....
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    inavyodaiwa alieuwawa ni wale wanafunzi wa CCP kwa mjibu wa Mzee wa rule ambae ni mwanachama wa JF, ambao wanaweza kukaa na mwili kwa mda mrefu kadi wana vyotaka bila familia ya mhusika kujua...
     
  7. N

    Nanu JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kama ni kweli, basi itakuwa hatari!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  8. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kama kweli hii balaa...:shock:
     
  9. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mimi sidhani kama ni kweli! Kama ingelikuwa ni kweli Askari wameuwawa, si ndio wangepata sababu tosha na ushaihidi dhidi ya Chadema???!!!!
     
  10. H

    Hekima Ufunuo JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 218
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Another tetezi!!!
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Wakikubali kuwa walikufa wataonekana hawajui kazi...hivyo maiati zitahifadhiwa mapaka tusahau issue
     
  12. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    info niliyopata kutoka a.town
    ni;
    askari mmoja alichomwa bisibisi,mwingine alilipukiwa na bomu kwenye paja ,ila nadhani wanauguzwa huko mikoani walipotoka i.e tanga ,manyara,moshi n.k
     
  13. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mmmhhh!!! hiyo nayo ni ajabu!
     
  14. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #14
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    that is pipoz pawa bwana.....!
     
  15. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #15
    Jan 24, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    In that case,Jeshi la police lingetoa japo briefing on the status ya hao Askari walio chomwa Bisisi na aliyelipukiwa na Bomu.Website yao ipo kimya na magezeti yapo kimya
     
  16. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #16
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Sasa kama habari yenyewe ni tetesi kwanini hukusubiri hadi iwe confirmed ndipo utuletee?
     
  17. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #17
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,776
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Mimi niko Arusha lakini hizi habari si za kweli! ninachojua ni kua kuna polisi alikodisha Taxi baada ya kutoa noti ya shilingi elfu kumi kwa Taxi dereva huyo kilichofuata ni yule polisi alifyetua risasi na kumlenga dereva huyo, lakini Mungu si Athumani dereva yule yuko hai na bado yuko hosptali akipatiwa matibabu na familia yake imeweka ulinzi mkali kwakua mgonjwa huyo amedai akimuona huyo askari akiwa ndani ya mavazi ya kazi ataweza kumtambua.
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Jan 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    mkuu hakuna kitu kama hiki ni stori tu za machalii wakishapiga kitu cha malawi
     
  19. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #19
    Jan 24, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Tunaomba source tafadhali.
    Haiwezekani usikie maneno kutoka kwa kile kidemu chako cha darasa la sita b halafu uje utulishe sisi utoko.
    We need the source of ur information
     
  20. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #20
    Jan 24, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mimi siamini hii itakuwa siyo kweli,nafikiri ni uzushi tu!!
     
Loading...