Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askari na Vitambi: Taswira ya Taifa lililoshiba, shupavu au zembe?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Steve Dii, Sep 17, 2012.

  1. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Wawe askari wa barabarani, polisi, mgambo na hata baadhi ya wanajeshi; pahala pengi unapokutana nao, wanavitambi. Hivi hii inaleta taswira gani kwa jamii yetu?! Tumeridhika sana, taifa lilozembe au hii ndiyo miili inayofaa karne ya 21 kwenye ulinzi?
     
  2. Mkali Tozz

    Mkali Tozz JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Picha!
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,087
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Uganda wameweza!
     
Loading...