Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askari mtanzania ajiua (jana)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kamaka, Jul 9, 2010.

  1. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Askari wa kikosi cha ffu mkoani iringa .pc mashauri, amejiua kwa kujipiga risasi, akiwa lindoni ofisi ya mkuu wa mkoa.kwa kile kinachosadikiwa kuwa ni wivu wa kimapenzi.
     
  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Modes ipelekeni kule kwenye jukwaa la MMU!
     
  3. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    heading imeniacha hoi......askari mtanzania?!
     
  4. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sijui nini maana ya mapenzi hebu tuma sehemu watu wajaribu kulijadili tuone kama kunahaja ya mtu kujiiuwa kwa sababu ya mapenzi
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Hata mie nilifikiri ni hawa jamaa tuliowatuma huko nje................nadhani alikuwa na haraka ya kupost!

    Msaidie jamani modes watu wakaichaingie kule
     
  6. M

    Magezi JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wewe ni mganda, mkenya au?
     
Loading...