Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askari Mkutano Wa Slaa - Ulinzi Au Tafakari?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Superman, Oct 4, 2010.

  1. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    [​IMG]


    Wana JF;

    Kwa wale walio makini katika kusoma "Body Language": Je ni ujumbe gani tunaupata kutoka kwa Walinzi hawa wa amani waliokuwepo katika Mkutano wa Kampeni za Urais wa Dr. W.P. Slaa uliofanyika Mwembetogwa Iringa?
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Hao kwenye LAND ROVER kushoto ni CCM na hao wa kwenye LAND CRUISER kulia ni CHADEMA....huyo wa kati na red berret anawaomba wenzie wa CCM wahamie CHADEMA
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Mwanagalie uyo aliyeshika tama naona itakauwa ni wakati Dr Slaa anasema Askali najua mumepigika na mishahara yenu ya laki mbili kwa mwezi ndo maana mwaishia kudai rushwa ili kusustain maisha yenu
     
  4. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,068
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hata hao wenzetu wamepigika kikweli kiweli, mabosi wao ndio wanafaidi tuu. Kinachotakiwa wapinzani wayazungumze matatizo yao pia kwa mapana na marefu katika kampeni hizi ili na wao waweze kutumia kuchanganya maaagz na akili zao kama ambavyo jakaya aliwataka wafanyakazi wachanganye ushauri wa mgaya na akili zao.
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hakuna ulinzi hapo watu wanatafakari maisha yao tuu
     
  6. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280

    Uzuri ni kwamba kwa kuhudhuria hiyo mikutano taratibu ujumbe wanaupata!!!! Si unaona jinsi wanavyo-concetrate!!


    Chagua Dr. Silaa 20101.
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Jamani, hao ni watu wenye hisia, just like you and me!..They equally feel the pain of life-hard-knocking!...Mind you, hata kama yeye amekula kiapo, lakini kuna wanae,shangazizake, wakweze na jamaa zake ambao anajua wanateseka MNO NA HIKI CHAMA TAWALA!
     
  8. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Dr.Slaa anatakiwa ajikite kwa undani kuwaelimisha askari umuhimu wa mabadiliko ya utawala.Ajitahidi kuelezea how will the interest of soldiers be protected by the coming government
     
  9. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Superman nimekubali kweli unahisia...

    Kwanza, mi naona wengi wa hao jamaa (askari) hawaamini kinachoendelea hapo, yaani kwa kifupi hawakutazamia msisimko mkubwa na mwitikio wa kimageuzi unaoonyeshwa na wananchi waliohudhuria hapo.

    Pili, nadhani wanajaribu kutafakari ujasiri wa Rais mtarajiwa kwa jinsi anavyodiriki kuanika uozo wa serikali iliyopo madarakani bila woga. si unamuona yule mmoja kwenye gari la kulia ambaye hajavaa kofia jinsi alivyopanua mdomo na kutoa macho kwa kushangaa..

    Tatu, nadhani wengi wao wanajaribu kutafakari kula yao itakuwaje baada ya Oct-31-2010.

    Nne, nadhani kila mmoja sasa anaomba mungu wake ili matokeo yasichakachuliwe maana nguvu ya umma hawataweza kuikabili kirahisi .....
     
  10. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,766
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Ndio maana CCM washtuka na kuona polisi wameelewa somo la Dr. Slaa; hivyo wamekimbilia JWTZ ambako wanawapa favour ingawaje hali si shwari - Shimbo atatoa wapi maelezo ya bil. 155.
     
  11. giraffe

    giraffe JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2010
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Na wenyewe mwaka huu hawadanganyiki,siku ya kupiga kura itakuwa kama enzi zile uwanja wa taifa unaruka ukuta chini kuna askari ana act kama ankukimbiza, unamrushia sh 10 anaachana na wewe.
     
Loading...